Sema chochote kwa Baba yako, leo Father's Day

Sema chochote kwa Baba yako, leo Father's Day

Wangu mimi alikuwa kama jogoo wa kuku wa kienyeji. Akishatia mimba anasepa hakuna hata matunzo kwa hao waliikwa wake zake. Pia hakuwa na mpango wa matunzo kwa watoto wala matibabu wala elimu. Pia hata wakati anakula mtoto ukisogea karibu atakuchapa kwa kigezo kuwa siyo adabu kuwatizama wakubwa wakati wanakula. Hii ni kweli sijatia chumvi hata kidogo. Na Mungu alimjalia watoto zaidi ya 20 kwa wanawake 4 alobahatika kuzaa nao. Na kama kuna mwanaye mwenye elimu zaidi ya darasa la 7 basi walisomeshwa na wajomba zao.

Duh...bado yupo hai? Alafu anatokea mjinga mmoja anaanza pondea single moms
 
Natamani ningepata mume Kama baba jamani!ingawa mkali ningekuvumiliaga tu..
Baba wewe ndo kila kitu kwangu..nafata Sana njia zako unazonishauri..mwe upone haraka "Osama"wetu!
Hilo "Osama" umenikumbusha tulikua tunamuita baba mkubwa (RIP), mzee alikua mkali yule balaa. Ila alikua na upendo sana na alinipenda kama mwanae.
May his soul rest in peace🙏
 
Yupo na wote aliozaa nao including my mom ni single mothers. Baada ya kustaafu na benefits za pension kuisha hata yule bii mdogo alimfukuza akamwambia arudi kwa mke wake wa ndoa ambaye naye alikataa kimpokea.
Safi Sana kwa huyo mama kujitambua...duh..unamtunza?
 
Baba zetu hua wanapitia mengi Sana huko kazini kwao ili sisi tusome,tule,tupendeze
Juzi nkiwa nmekaa getto nkakumbuka mengi sana
,Ndio nkajua mzigo walionao baba zetu,

Siku moja nlipomaliza form4 nlikua Bado young Sana, nikawa conductor wa gari yake kwa muda,
One f*uck man alimpiga mzee wangu ngumi ya bega
En my dady Ni mlokole hakutaka kufanya kitu zaidi yakwenda police
Of course yule jamaa alilipa ila Ile memory imekaa Sana ndani yangu
One day ntameet na yule f*ucking dog ,ntamuonesha nguvu ya mzee moyoni mwangu!
 
Back
Top Bottom