Sema Ahsante leo

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,283
2,000
Siku ya leo sema Ahsante kwa mtu yoyote aliyekufanyia jambo au kitu kizur katika maisha yako na mpk sasa hivi uko hapo ulipo

mimi nasema Asante kwa Mungu aliye nilinda mpk saiz napumua
nasema Asante kwa wazaz wang walio nifanya niwe hapa nilipo
ex wang popote ulipo asante sana kwa migegedo mizur tuliyoifanya
hebu sema asante leo na utabarikiwa
nawasilisha.
 

mahondaw

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
21,601
2,000
I just thank God for everything he did into my life make ni kwa neemaaa tuuu na rehemaaaa.... Hakika ametenda na anaendelea kunitendea mambo makuu.
God is good...... All the time....... Hallelujah

Thanks to my king Julian the Don Smart911 mwenyewe mwanaumeeee for what he is doing to his mahondaw

He's such a kind of a man that dahhhhhhhhhhh..................

Smart911 pa thanks again and again sweetheart

I'm proud of you Smart911

Pia thanks to my family means parents and relatives kwa kunipendaa. I love them all and long live dears...

Muahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 

MastaKiraka

JF-Expert Member
Jan 10, 2015
1,393
2,000
Asante Tanzania Distilers Ltd. Ni kwa sababu ya kinywaji chenu murua kabisa cha Konyagi nimepata usingizi mzito usio na malue lue yoyote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom