Nyani Mzee Snr
JF-Expert Member
- Feb 4, 2021
- 12,122
- 42,777
acha kumsimanga pumziko ๐๐๐๐Haka ndiyo kanafaa kwa ndoa. Sio mtoto wa kike mattatoo utafikiri ngozi ya kenge๐๐
acha kumsimanga pumziko ๐๐๐๐Haka ndiyo kanafaa kwa ndoa. Sio mtoto wa kike mattatoo utafikiri ngozi ya kenge๐๐
Mimi sina hata mbonaSema haka hukafikia kwa kishundu hata muungane... ๐๐๐๐คView attachment 2151756
๐๐๐๐.. na kile nisemeee heeeeee... ujue nili download sema thuuuuuuu ๐๐๐๐Mimi sina hata mbona
Basi itakuwa sio mimi๐๐๐๐.. na kile nisemeee heeeeee... ujue nili download sema thuuuuuuu ๐๐๐๐
Wanyaki tuna Utu na Utulivu. Ila ukizingua....
sema thuuuu... ๐๐๐๐Basi itakuwa sio mimi
Hamna kitu weweeesema thuuuu... ๐๐๐๐
Mnapenda.. ila fresh na uzoefu kidogo nao.. ๐๐๐Wanyaki tuna Utu na Utulivu. Ila ukizingua....
weweee sema thuuuu uone ๐๐๐๐.. haka unapitisha eeeh ๐๐๐๐.. tukaficheHamna kitu weweee
SanaaaMnapenda.. ila fresh na uzoefu kidogo nao.. ๐๐๐
Namkumbuka wangu alikuwaga ananifata hadi site.. ukimzingua kidogo.. analeta ubabeee.. sema hapa alikutana na chuma ya mjerumani.. ukiwa ugoko na pasua na chuma cha pua ๐๐๐๐๐.Sanaaa
Nimeondoa labda usimuliwe ๐๐๐Kufeli tena..๐
Hiyo chuma Cha mjerumani umenikumbusha baba Pastaaaa. Nimecheka sanaNamkumbuka wangu alikuwaga ananifata hadi site.. ukimzingua kidogo.. analeta ubabeee.. sema hapa alikutana na chuma ya mjerumani.. ukiwa ugoko na pasua na chuma cha pua ๐๐๐๐๐.
๐๐๐๐ ngoja watu wapotee niweke ka video mtoto ana chezaHiyo chuma Cha mjerumani umenikumbusha baba Pastaaaa. Nimecheka sana