[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hii app naipenda ila changamoto zake ni nyingi saaana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaa mtaniua mbavu nyie watoto[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
App haijawahi kuacha kuwa na mawenge. Inafaa siku moja ya pili inarudi ICU
Hahah..Mimi si muongo huyu mdogo wako dah sijui nimuelewesheje..Oohh nilijua ulinidanganya kumbe kweli, basi msaidie saint anne tu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaa mtaniua mbavu nyie watoto
AbeeeeHahah..Mimi si muongo huyu mdogo wako dah sijui nimuelewesheje..
Wewe ama Sakayo mnisaidie
Anapenda sana picha ndugu yetu huyu
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani kanapenda kuomba picha za wenzie hako ila zake hakatumiHahah..Mimi si muongo huyu mdogo wako dah sijui nimuelewesheje..
Wewe ama Sakayo mnisaidie
Anapenda sana picha ndugu yetu huyu
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] jamani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
App jamani tusamehe kama tuliwakosea
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] jamani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yaani kanapenda kuomba picha za wenzie hako ila zake hakatumi
Kwamba ajiongeze eti ??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Anabaki kusema zake ziko juu,huo muda wa kutafuta picha huko juu tunaupatia wapi!??
Nimezingatia ushauri wa Dada ako hapo juu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanza sijapenda kwanini hii Union day imedondokea jumapili!! Si ingengoja kesho aisee, nimeumia mnoo.Woyooo notifications za JF zimeanza kuonekana kwa notifications bar kama zamani, wapi Depal na team browser wenzie wenye gubu. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mara ya mwisho kuonekana hivyo kwangu ilikuwa ni june mwaka jana, Saint Anne naona mambo yameanza kuiva taratibu tu team browser watatuelewa. [emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]
Can't wait for mei mosi
Happy union's day everyoneView attachment 1430957View attachment 1430964
Yes au wewe unaonaje!??Kwamba ajiongeze eti ??
Kumbe unayoOohh nilijua ulinidanganya kumbe kweli, basi msaidie saint anne tu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahah..Mimi si muongo huyu mdogo wako dah sijui nimuelewesheje..
Wewe ama Sakayo mnisaidie
Anapenda sana picha ndugu yetu huyu
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yaani kanapenda kuomba picha za wenzie hako ila zake hakatumi
Kwani kaka sosho mata hutaki nikuone?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Anabaki kusema zake ziko juu,huo muda wa kutafuta picha huko juu tunaupatia wapi!??
Nimezingatia ushauri wa Dada ako hapo juu
Sent using Jamii Forums mobile app
Usinambie Ni Huyo kwenye AvatarKwamba ajiongeze eti ??