Calico
JF-Expert Member
- Mar 4, 2024
- 226
- 175
Wee jinsia gani kwanza??? Nijibu.Utakuja kufirwa kudandindia watu usiwajua.
Wee jinsia gani kwanza??? Nijibu.Utakuja kufirwa kudandindia watu usiwajua.
😹😹😹😹😹 Chino umetukana nimekubamba leo kwa mara ya kwanza..!!Utakuja kufirwa kudandindia watu usiwajua.
Risasi ya kende paahhhUtakuja kufirwa kudandindia watu usiwajua.
Naona ghafla tuko kisutu 😹😹😂😂😂 kwanini lakini uduguu?
Mimi mamako simtaki nati zishalegea dadako anatosha kukusimulia!Nileteee mama Ako!! Ndo ntakuja kumpa taarifa hizo unazozitaka
I wonder 😅Ila huu uzi leo unachekesha 😹😹😹
Jamani em selfikeni basi, spana na pic zitembee pia!
Upo wa kutosha, nimeshika SMG kulinda uzi 😹😹😹I wonder 😅
Usalama upo eneo lako?
Maana daslamu imejaa police
😅😅 sawaUpo wa kutosha, nimeshika SMG kulinda uzi 😹😹😹
Hii nchi kila tukio policcm lazima wajae.😅😅 sawa
Huku mtaani police wamezagaa sijui ndio mambo ya tar 6
Chino unaowateka unawaambia “chagua bega?” 😹😹😹Ndezi kweli!! Katoka huko alikutoka na ukuma wake ananiletea! Watu kama hawa ndio hua nawateka mtaani Mimi alafu namaliza nao.
Nimeshakuambia nitakuvuruga... endelea...Kama jukwaa lako ni sawa nitafanya hivyo..!!
Nimekwambia usinitishe, halafu mbona huna jipya..!! Unitafutie ban wewe kama nani?
Umbea unaupenda ndiomana huishi kuufatilia, tuendelee tu kupiga umbea..!!
Naona Kijana umeanza kuveshwa kijora???!Acha kuimba taarabu kama unatafuta basha nipo hapa
Kasheshe siasa kila mahaliHii nchi kila tukio policcm lazima wajae.
Hapo wanaogopa wananchi na hiyo hukumu yao ya mchongo..!!
KwendraaaaaNimeshakuambia nitakuvuruga... endelea...
😹😹😹 Leo umenichekesha sana!!Tumekua tusha acha uhuni ila watu kama hawa nisha deal nao sana kitaani!
Usenge kama huu uniletee mtaani nakuona! Hua na avoid sana ugomvi kwa sababu najijua.
Anaona hapa nacheka Cheka na nyie basi ananichukulia ndezi
Haya,, wewe shusha ba ballistic waja tupoKweli home boy wangu Hajj ngarama hakukosea ku point.
Umetisha sana mkuu