Ndio, we unataka kutufanya watoto hapa wakati huyo crush wako..!! 😹😹Tena umenigeuzia 😹😁kheh
😹😹😹 Sifa za uongo sizitaki..!!"Kichunguu cha kizungu"... Nicole Scherzinger...😊
Nimekuona shemeji yangu. Mmefanana sana wewe na ndugu Yako.😹😹😹 shem umemuona dadaake coca?
We motoni unslide tuNimekuona shemeji yangu. Mmefanana sana wewe na ndugu Yako.
😹😹😹 Selfika kuna unafki mwingi, haya umeshtuka na nini mpk kumuita Yesu?Chisus
Nilijua tu mnawekaga kama sipo😹😹😹 shem umemuona dadaake coca?
Ndo unafaidi mwenyewe"Kichunguu cha kizungu"... Nicole Scherzinger...😊
Sikubali😹Mi kataa ndoa dogo 😹😹
Em Sema shem tunafanana nini? 😹Nimekuona shemeji yangu. Mmefanana sana wewe na ndugu Yako.
Kwako Nina copy ya mke wangu.😹😹😹 shem umemuona dadaake coca?
Kwanini? 😹We motoni unslide tu
Pole sana 😹😹Nilijua tu mnawekaga kama sipo
Hilo shepu na rangi ya mtume🔥. Wewe ni copyright ya mke wangu.Em Sema shem tunafanana nini? 😹
Sisi ndugu umeamini eehh 😹😹Kwako Nika copy ya mke wangu.
Hio shape ni latino😹😹😹 Selfika kuna unafki mwingi, haya umeshtuka na nini mpk kumuita Yesu?
Kabisa duniani wawili wawiliHilo shepu na rangi ya mtume🔥. Wewe ni copyright ya mke wangu.
Kabisaa Shem hujakosea 🔥🔥Hilo shepu na rangi ya mtume🔥. Wewe ni copyright ya mke wangu.
Afu kwanini leo umefuta chap ivyoPole sana 😹😹
Uongo sio mzuri afu hupendezi kuwa muongo 😹😹Hio shape ni latino