Sheynziiiiiiii wewe papaa pedesheeee 🤣🤣
Kweli tena, unaziba sana.
Your body is yours
Own it, flaunt it, take care of it. People's opinions don't matter...😊
Sheynziiiiiiii wewe papaa pedesheeee 🤣🤣
Mtsiewwww 😹Huo ukucha huo ukipita kwa mtu lazima umuachie madeni
😹😹😹 Nafurahishwa na pirika zako za kunijaza..!!Ulikuwa umekaa hivi, tusiandikie mate. Hebu weka basi, tuone kichuguu cha kizungu. 😊
Wa kunipiga sijamuona alooo..!! 😹😹Utapigwa 😹
😹😹😹 Nafurahishwa na pirika zako za kunijaza..!!
😹😹😹😹 Weeh amini ninachokwambia hakuna gold hapo.Sio kweli, hiyo Gold coated OG.
Kwahiyo unatembea na mstari wangu? 😹"Mi nasifia vitu vizuri", kauli yako hiyo.
😹😹😹😹 Weeh amini ninachokwambia hakuna gold hapo.
Hiyo Rolex ya mchomano..!!
Wanawake kama mbigu ipo tutaingia tunatambaa 🤣 haya dada mwenye mapesa ukinunua na mie naomba package moja location kisiwaUmenikumbusha natakiwa kununua package mpya ya skin care dadeq na nimebakiwa na shower gel moja tu..!! 😹😹
Nimeingia bafuni mpaka nimecheka
Kwahiyo unatembea na mstari wangu? 😹
Naelewa sana tu, mbona na selfie za full body na husemi?Kweli tena, unaziba sana.
Your body is yours
Own it, flaunt it, take care of it.
Sounds like kuna mtu na muogopa lolPeople's opinions don't matter...😊
😹😹😹 Kkoo zimejaa hizo jichanganye..!!Mimi nazijua saa, hiyo yako sio ya pesa kidogo.
🤣Wa kunipiga sijamuona alooo..!! 😹😹
😅😅😅 eeeh acha basiEeh, mi pia nasifia vitu vizuri, si unaona ShesRise_1 ninavyomsifia.
Pesa nizitoe wapi mi choka mbaya winga tu! 😹😹Wanawake kama mbigu ipo tutaingia tunatambaa 🤣 haya dada mwenye mapesa ukinunua na mie naomba package moja location kisiwa
I mean ubalozi wa marekani halafu kisiwa 🤣 fanya kweli ikifika hapo ujue mzigo na upokea 😍
Huyo mtoto mkareee we huoni anaandamwa na kundi la wanawake kwa wanaume?Eeh, mi pia nasifia vitu vizuri, si unaona ShesRise_1 ninavyomsifia.
Zamani nilikua napigana sasa hivi nalipua risasi moja ya kitambi atawanyike kama Mr Chivayo sitaki mambo mengi..!! 😹😹
Naelewa sana tu, mbona na selfie za full body na husemi?
Au unataka nipite naked usoni?
Kuona lips tu kulitosha kabisa kufanya assessment ya juu labda kama una yako ni hapo sina msaada
Sounds like kuna mtu na muogopa lol
I wonder nafanya kwa kiwango changu bila kujali sana nani atalizika
that's me🔥🔥🔥
😅😅😅 eeeh acha basi
Huyo mtoto mkareee we huoni anaandamwa na kundi la wanawake kwa wanaume?
Kawaacha mbali sanaaaa 😹😹😹