ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 20,990
- 49,009
Hili neno kichuguu mbona kama unataka niligande 🤣🤣🙌🏼Kama haiwezekani wafanye wao kwa kuweka vichuguu vyao iwezekane..!! 😹😹
Hili neno kichuguu mbona kama unataka niligande 🤣🤣🙌🏼Kama haiwezekani wafanye wao kwa kuweka vichuguu vyao iwezekane..!! 😹😹
Wewe ni huyo hapo kwenye avatar 🤣🤣Sio mie hio meidukua sehemu !
Ndio kwa avatar ndomieWewe ni huyo hapo kwenye avatar 🤣🤣
Au mnatumiana inbox?I wonder 🤣🤣
Ushindweeee 🤣🤣Ndio kwa avatar ndomie
Hapana ni hapa hapa ila kuna invisible ukiweka chap wanainyakua unaenda kufanyiwa tathminiAu mnatumiana inbox?
Ndomwenyeweee!!Ushindweeee 🤣🤣
Siooooooo
Hebu mnioneshe hizo picha kwanza nami niwe tomaso. Haiwezekani muwatoe povu watoto na wazee hivi hivi🤣🤣Kaka yake chatungi 😹😹
Mahi em nibless luna mwenye eclipse zake.!! 😍
Sawa maa 😊Ndomwenyeweee!!
Shape lako limeleta shida hapa selfika, upo kama wale ants wana vimizigo vyao vimekaa sehemu moja halafu vimebinuka..!!Hili neno kichuguu mbona kama unataka niligande 🤣🤣🙌🏼
Kwamba mnaweka picha zenu halisi hapa hapa jukwaani?Hapana ni hapa hapa
Itakuwa ni watoto wamaobalehe ndio wana shida hizo🤣🤣ila kuna invisible ukiweka chap wanainyakua unaenda kufanyiwa tathmini
😹😹😹 Mi sina nipo kama CIA nasimamia amani na utulivu..!!Hebu mnioneshe hizo picha kwanza nami niwe tomaso. Haiwezekani muwatoe povu watoto na wazee hivi hivi🤣🤣
Mwenye m shap wake hapa anajulikana mahi usijizime data 🤣🤣Shape lako limeleta shida hapa selfika, upo kama wale ants wana vimizigo vyao vimekaa sehemu moja halafu vimebinuka..!!
Em weka basi 😍
Kitengo cha amani na utulivu unakisimamia vizuri na ipasavyo kabisa🤣😹😹😹 Mi sina nipo kama CIA nasimamia amani na utulivu..!!
Sasa kama ukiona kalio lipo kwenye nguo unasimamisha what if akipewa mzigo, si ndipo pale mtu anapiga tako 3 na nusu, yaani 1, 2 , 3 na nusu ! wazungu hawa hapa...Hao ni marijali sio wagonjwa, wagonjwa nyie mpaka mtazame porno.
Wenzenu wakiona vichuguu tu kitu kimeinuka..!!
Eeeh zinawekwa ila kimtindo mamaKwamba mnaweka picha zenu halisi hapa hapa jukwaani?
Itakuwa ni watoto wamaobalehe ndio wana shida hizo🤣🤣
Inategemea na shepu, kila mtu ana shape..!!Mwenye m shap wake hapa anajulikana mahi usijizime data 🤣🤣
Ewaaaaaahh..!!Kitengo cha amani na utulivu unakisimamia vizuri na ipasavyo kabisa🤣
Ongezea na kipini juu🥳🥳🔥🔥🔥Wewe kabla hata hujanipa mwenyewe najikubali 😹😹😹
Muhimu nna sura ya kutazamika..!!
Jizaziiiiii basi unyang'anywe simu sijui PCInategemea na shepu, kila mtu ana shape..!!
Wewe una kichuguu mbinuko kile cha kukaa frogyy style..!!
Mwingine la chuma mboga 😹😹