Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,461
- 102,189
Mi napita naked siogopi mtu..!! 😹Wewe mbona unajificha Nicole Scherzinger... 😆
Tena wewe kwa uzuri ulionao hutakiwi kabisa kuficha kitu.
Mi napita naked siogopi mtu..!! 😹Wewe mbona unajificha Nicole Scherzinger... 😆
Tena wewe kwa uzuri ulionao hutakiwi kabisa kuficha kitu.
Sasa X mnakoshinda mnanunua malaya utafananisha na hapa??Huko x twitter , tunaongea ukweli mtupu ila njoo humu sasa😅😅 eti mrembo😅 nyie sijui mnatuona mat,,ko yenu au?😅
Anafananisha X kwenye machizi wenzie na hapa??Sasa si uende huko X, mtoto wa kiume unakuwa na gubu kama kuna wake wenzio humu
Chatungi babu 😹😹🤣🤣🤣🤣 hili nalo neno. Maana haiwezekani hivi hivi tu. Ila nanyi mna tabia mbayaa kwanini mnakataa wazee?
Wewe msafi pita sasa 😹😹Hahhaa nipo rada, halafu sijui kwa nini pisi chafu ndio zinakua na makasiriko na mimi 😅, hahaha tufanye kula bia tu rafiki yangu 😅
Seriously mnamuogopa chatungi? 😹Watu wakimuona min me hawapiti😹😹😹💔
Hahahaha na kina labella ze Mafia , ninmwendo wa chudai tu 😅Sasa X mnakoshinda mnanunua malaya utafananisha na hapa??
Hapa wapo mademu wanaojielewa ndiomana hata wewe huwezi kukubaliwa kirahisi..!!
Kule si mpo mataahira tupu mnashinda kuangalia chudai za kina harmonize wakifokoana, Sasa nyie timamu?
😹😹😹 Min mimi km headgirl wa huu uzi nitakufukuza..!!Hawawezi kupita kama wana migongo kama kobe mimi nikiwepo 😅
😹😹😹Mnawakataa wazee mwisho wanapata sonona za uzeeni, sio vizuri🤣🤣🤣
Nisamehe kipenzi😅😹😹😹 Min mimi km headgirl wa huu uzi nitakufukuza..!!
Wewe ilo domo lako ndiomana hupati demu
Mi napita naked siogopi mtu..!! 😹
Mambo ya kujilamba sio poa😋😋Wanamnyima kitumbua naye anataka kulumbua
Leo ni wanaume tuTuonyeshe mfano. 😊
Hutaki hiyo kwiyooo 😹🤣🤣🤣stakiiiii
Wewe ndo yule mafioso 😹Hahahaha na kina labella ze Mafia , ninmwendo wa chudai tu 😅
Kuwa na adabu.Nisamehe kipenzi😅
😅😅😅,sio kweli , verified tunajuana wazee wa chudai na kina tajiri wa kihaya maadui wa wasimbe.😅Wewe ndo yule mafioso 😹
Nakitoa wapi nimedondokea bafuni 😹😹Anza sasa, tuone kichuguu. 😊