min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,698
- 175,621
TokaKuwa na adabu.
TokaKuwa na adabu.
Mbona totoz mmesimamia ukucha sana!Watu wakimuona min me hawapiti😹😹😹💔
Wote nyie mataahira 😹😅😅😅,sio kweli , verified tunajuana wazee wa chudai na kina tajiri wa kihaya maadui wa wasimbe.😅
Ushapita sanaMi napita naked siogopi mtu..!! 😹
Utatoka wewe hapa..!!Toka
Na wewe leo pitaUshapita sana
Nipo hapa kuthibitisha
Sidhani 😅Wote nyie mataahira 😹
Nakitoa wapi nimedondokea bafuni 😹😹
Live kama yule mwambaNa wewe leo pita
NdioLive kama yule mwamba
Ngoja nizame fb yangu nikuangalizie tbt ya nakedNdio
Shem shemNgoja nizame fb yangu nikuangalizie tbt ya naked
Shemelaa mtoto anataka anioneShem shem
Wapo kwa jihani uko wanabambianaMbona leo watu hawaposti! Kuna nini?
Shemela fanya kweli basi tupia basiShemelaa mtoto anataka anione
Dalili njema hizi
Iko wapi? 😳
Nasubiri chinoNgoja nizame fb yangu nikuangalizie tbt ya naked
Unapambana 😹Shem shem
Muongooooo hajawekaIko wapi? 😳