Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Nikiona 'Nike' kwenye Raba basi washanikamata , hapa tayari nishapata code za kuvalia ukweni .

Kanzu na Raba , kituo kilichobaki ni kanzu nyeupe koti la blue na kofia ya blue 💙
IMG_20261015_201519.jpg


IMG_20261015_201611.jpg
 
Hapa selfika kila mdada kasoro (mimi 😹) ana mabwana watatu, mshika mapembe, mchepuko na crush..!!

Ukibisha ubishe kwa fact 😹😹😹

Mfano; udugu wangu coca

Mjep
The Ghost writer
……………. Huyu namjua mimi tu!!
Astaghafirullah
 
Back
Top Bottom