Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 41,809
- 100,678
Baadaye utaweka tena, pita sasa hivi uzi u shine na rangi ya umanga manga..!! 😍Si baadae jamanii uduguu, now macho mengi. 😂😂😂
Baadaye utaweka tena, pita sasa hivi uzi u shine na rangi ya umanga manga..!! 😍Si baadae jamanii uduguu, now macho mengi. 😂😂😂
Pita 😹Nipite naked ?🤣
Tupe ya mwaka huuIle ni mwaka jana npo mjini
Sio kibongo Bongo wewe 🤣🤣🤣Marafiki
Mbona nishapita huko juuPita 😹
Sijaona, arudieKatupia na Leo tenaa.
Maadui kabisa hivi mahusiano ya Kibongo unayajua wewe ? Hapo ni uadui mwanzo mwisho 🤣Jamani Hivi mtu mlikua kwenye mahusiano ya kimapenzi, na mka treatiana km wapenzi, ila hamkufanikiwa kufanya ngono/sex, na mkaachana, je mnakua ma ex au nini? Mwenzenu sielewi nachoka tu
Aaaah!!
😂😂😂😂Maadui kabisa hivi mahusiano ya Kibongo unayajua wewe ? Hapo ni uadui mwanzo mwisho 🤣
Kwa kweli arudie.Sijaona, arudie
😳 Alooooh!!
😂😂😂😂 u manga niutoe wapii udugu?Baadaye utaweka tena, pita sasa hivi uzi u shine na rangi ya umanga manga..!! 😍
😹😹😹 hapo chacha!!Na akuje tu hapa kwa kweli, 😂😂😂
Yaan yuko km Black Americans, alooooh
😂😂😂😹😹😹 hapo chacha!!
Aje tuangalie uumbaji..!!
Hatutaki vurugu na mademu zenu 😹😹Huko ni kututenga
Kwanza sisi tukiwakwapulia hatuwarudishii ndo baba Jane bye bye mpaka tuwafukuze sisi..!! 😹😹😹Hatutaki zipigwe watu tuna amani kila siku sherehe 💃🏻💃🏻😂
Mnakuwa watu mliowahi kufahamiana tu.Jamani Hivi mtu mlikua kwenye mahusiano ya kimapenzi, na mka treatiana km wapenzi, ila hamkufanikiwa kufanya ngono/sex, na mkaachana, je mnakua ma ex au nini? Mwenzenu sielewi nachoka tu
Aaaah!!
😹😹😹 Hapo hata mi sielewi..!!Jamani Hivi mtu mlikua kwenye mahusiano ya kimapenzi, na mka treatiana km wapenzi, ila hamkufanikiwa kufanya ngono/sex, na mkaachana, je mnakua ma ex au nini? Mwenzenu sielewi nachoka tu
Aaaah!!
Mwisho wapi bana, Nyerere na katiba lake bovu katuletea hekaheka tu!Nilikwambia jana ilikua ya mwisho maa karibu kwenye uzi tukamjadili Nyerere
Namuelewesha mwenzangu hanielewi, namuambia alikua rafiki au mtu wa karibu tu, hataki kukubali.Mnakuwa watu mliowahi kufahamiana tu.
Mi mpaka nadolishiwa mwanamke mwingine, nabaki kucheka nawaona wote mataahira yeye na huyo chizi mwenzie..!! 😹😹😹Sio kibongo Bongo wewe 🤣🤣🤣
Hapo lazima mtukanane sana na minuno kama yote.