Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,389
- 54,805
Naweka kambi rasmi sasaUkiondoka mwezi ukirudi report kwa mwenyekiti 😊
Naweka kambi rasmi sasaUkiondoka mwezi ukirudi report kwa mwenyekiti 😊
mambo usiku wa wanga, huu uzi kumbuka umeanzishwa na ankali Mshana mchawi mstaafu.Naweka kambi rasmi sasa
Nitakapofeli ni hapo tu wifi yako ata mind kuona nangojea watu wapite nakedmambo usiku wa wanga, hi uzi kumbuka umeanzishwa na ankali Mshana mchawi mstaafu.
Never, mi na wewe hatujawahi kushindwana….Unitaki tu Z anto unanicrop
The Ghost Writer huyo ndio vitu vyangu.Niambie vitu vyako ili alipita kijana hapa nikuite.
Siitupi asili ndugu. 😄mkuu kwani huko ughaibuni hakuna pisi, muombe hata jirani yako Kiranga akupe namba.....................
Dah sijawahi kumuona ngoja aje.The Ghost Writer huyo ndio vitu vyangu.
Muambie aweke picha umuone hapo.
Ni 🔥🔥🔥
Unaonaaa! Huu uzi wa watu single ninyi double mtasababisha maafa.Nitakapofeli ni hapo tu wifi yako ata mind kuona nangojea watu wapite naked
Utamuona ni vitu vyangu haswaa, shida ya Spider, ni mfupi.
Nimecheka😁,,sijui nipoje nikikutana na mtu mfupi lazima nijipimishe nae😁😁😁😁,,,Leo nimepishana na mkaka kafupi kananifikia kiunoni,,,huo mwendo Sasa🚶🚶Utamuona ni vitu vyangu haswaa, shida ya Spider, ni mfupi.
Vingine vyote yuko fresh, ila huo ufupi wake, 😂😂😂
mimi sio mfupi labda kama spider mwingineUtamuona ni vitu vyangu haswaa, shida ya Spider, ni mfupi.
Vingine vyote yuko fresh, ila huo ufupi wake, 😂😂😂
Wewe ni mfupi kwangu, ndio maana sijasema generally, noope! Binafsi wee kwangu ni mfupi.mimi sio mfupi labda kama spider mwingine
😂😂😂😂 kuna namna mtu mfupi kwangu namtazama na namchukulia.Nimecheka😁,,sijui nipoje nikikutana na mtu mfupi lazima nijipimishe nae😁😁😁😁,,,Leo nimepishana na mkaka kafupi kananifikia kiunoni,,,huo mwendo Sasa🚶🚶
Kama ni 6ft sawaWewe ni mfupi kwangu, ndio maana sijasema generally, noope! Binafsi wee kwangu ni mfupi.
Seriously!
😂😂😂 mie nawee, mrefu mie, ndio maana nikasema wee mfupi kwangu.Kama ni 6ft sawa
Sasa hapo kibongobongo mbona ni noma sana😂😂😂 mie nawee, mrefu mie, ndio maana nikasema wee mfupi kwangu.
😂😂😂 aaah wapiii!! Sasa huko vipo vi andunje, woiiiihSasa hapo kibongobongo mbona ni noma sana
Uku nlipo natamba mimi most watu wapo 5'4
6ft wabongo wachache labda wasukuma na wakurya na waarusha😂😂😂 aaah wapiii!! Sasa huko vipo vi andunje, woiiiih
Mi mfupi so watu wengi nawaona warefu kwangu 😂😂😂😂😂😂 mie nawee, mrefu mie, ndio maana nikasema wee mfupi kwangu.