cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 121,367
- 199,549
Nauita uzi wa bahati huuUzi una heka heka huu, khaaah
Hautulii, mda wote kuchukuchuka.
😂😂😂😂
Wachaa wee!! 😂😂😂Nauita uzi wa bahati huu
Ibuka unipe hio hela yako naitamani hapa🥳😁Carleen binti kiziwi Vincenzo Jr
Jamani mshakata ticket ya tar 28 kwa Fally?
Yaani hiyo siku sijui itakuwaje? Wohiii 😍😍
Najiona nikiimba nyimbo zake zote bila kuchoka 😹😹😹
Sijui niibuke na vinguo vya nyuzi vya Mallerina 😹
Mwambie Mallerine akushonee ka kaptula uvae na tishet ya white na raba utawakaaa.Carleen binti kiziwi Vincenzo Jr
Jamani mshakata ticket ya tar 28 kwa Fally?
Yaani hiyo siku sijui itakuwaje? Wohiii 😍😍
Najiona nikiimba nyimbo zake zote bila kuchoka 😹😹😹
Sijui niibuke na vinguo vya nyuzi vya Mallerina 😹
😹😹😹 Kaptula ya nyuzi nyuzi..!!Mwambie Mallerine akushonee ka kaptula uvae na tishet ya white na raba utawakaaa.
Naombea Mungu nisijekuwa mawilayani huko kinirambe 😭
Shusha sample nichague 😹Ibuka unipe hio hela yako naitamani hapa🥳😁
Imeisha hiyo…..😹😹😹 Kaptula ya nyuzi nyuzi..!!
Ujue hiyo siku nna mpango wa kupanda stejini, sasa kuchekesha watu sitakiiii 😹
Jitahidi mate hiyo siku uwepo jijini tukaimbe na mahi wetu..!!
🔥🔥 Fally ana hit song tupu..!!May day nyimbo pendwa
Wii jitahidi msanii wetu pendwa amekuja home 🔥🔥Ndiyo najiwazisha hapa kama nitaweza kwenda ama la..!😒
Nampenda Fally na sijui hata kama anajua..!
😹😹😹 Mi naiwaza sitaki kitokee chochote cha kunizuia..!!Imeisha hiyo…..
Kuna rafiki yangu yuko excited jamani siku hiyo sijui atafanyaje.
JF ina mahensamu, afu mbona km, ..........
😁JF ina mahensamu, afu mbona km, ..........
Nasubiri shemeji anipe hela🔥🔥 Fally ana hit song tupu..!!
Japo na hiyo nayo kali.
Vipi utaenda? 😹
Uko haraka sana mganga
Duli wa mama duliJF ina mahensamu, afu mbona km, ..........