Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Carleen binti kiziwi Vincenzo Jr
Jamani mshakata ticket ya tar 28 kwa Fally?

Yaani hiyo siku sijui itakuwaje? Wohiii 😍😍

Najiona nikiimba nyimbo zake zote bila kuchoka 😹😹😹

Sijui niibuke na vinguo vya nyuzi vya Mallerina 😹
Ndiyo najiwazisha hapa kama nitaweza kwenda ama la..!😒
Nampenda Fally na sijui hata kama anajua..!
 
Sema nini….. Mi akili za wanaume baadhi huwa zinanichekesha sana.

Yall normalize bullying men, mtu akikujia lala nae kiulalo ulalo, Iweje mtu akubully umwache atambe? Wadada mnaowanyamazia wanaume ambao mna bifu nao mnawapa nguvu.

Mkiwa mnachat nao piemu wenzenu wanakusanya mafaili ninyi mna play safe, please play dirt kusanya risiti na wewe akikumwaga unamwaga na yeye akalilie kwao.

😂😂😂😂
😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom