Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Sasa ganna naye wa kumsikiliza?

Yeye na min wana maumivu ya kukataliwa na wadada.!.!

Huyo min ndo mzee mpuuzi wa mwisho..!!

Ashukuru ki uzi chake kimefutwa nilitaka nimkaange akaangike..!! 😹
Na huyu sio mtu mmoja kweli mana min miez hii ya karibun kaonesha panic na kufungua viuz vya ovyo kwa ovyo kwa ovyo kama yule mwenye id nying
 
Nyie wadada wa selfika...acheni kutuma tuma sura zenu humu...wakaka wanasema nyie ni vikaragosi...yani mna sura mbayaaa...wabovuu...eti mnajisnap na kuji AI
So msione wana like hapa na kuwapa sifa baadae mtashangazwa mtakapoanzishiwa uzi...
Mi nilishaacha toka mwaka jana maana hawana adabu hawa...ila baadhi sio wote...😅😅😅😅😅😅
Kule juu kabisa post ya uzi ,Mshana wakati anaanzisha huu Uzi mwaka 2019 kaandika kuwa kuna muda watu wanahitaji kurelease stress, wa enjoy waselfike.

Hao wanaotaka warembo kuwawinda, nadhani hapa si mahali pake.
Kuna uzi wa picha Kali warembo world-wide waende huko.
Nashauri wasome uzi kwanza unataka nini, yawezekana hata Uzi wenyewe hawakuusoma.

Acha watu waselfike kwa raha zao.
Hawajalazimisha mtu kuwasifia, hawajalazimisha mtu kuwaona , hawatapeli cha mtu, hawajalazimisha mtu kutoa hela zake kuwapa.
 
Kule juu kabisa post ya uzi ,Mshana wakati anaanzisha huu Uzi mwaka 2019 kaandika kuwa kuna muda watu wanahitaji kurelease stress, wa enjoy waselfike.

Hao wanaotaka warembo kuwawinda, nadhani hapa si mahali pake.
Kuna uzi wa picha Kali warembo world-wide waende huko.
Nashauri wasome uzi kwanza unataka nini, yawezekana hata Uzi wenyewe hawakuusoma.

Acha watu waselfike kwa raha zao.
Hawajalazimisha mtu kuwasifia, hawajalazimisha mtu kuwaona , hawatapeli cha mtu, hawajalazimisha mtu kutoa hela zake kuwapa.
Ni ujinga tuu....
Uzuri upo machoni pa mtu...
 
😀😀 hapana nilikuwa nasifia uumbaji wa Mungu
Kuna visu humu ndio maana nimeanza kuwalia 👇nipate nguvu
20620.jpg

Baada ya hapo cha kwanza naanza na
Ile shingo ya Mahondaw ☺️ shwaa
Cha pili kinaenda kwa mtoto binti kiziwi
Cha tatu toto tundu mpka iwake moto Lamomy 😊
 
Back
Top Bottom