Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,930
- 103,255
MFALME WETU tajiriiii twende kazi..!!
Wewe ni hansamu bana tena kijana maji ya kwanza..!!
Mimi kutumia wewe pesa ni sawa na kutoa maji kwenye kijiko kwenda kujaza baharini..!!
Tajiriiii weka mzigo 😹😹😹
Tajiirii unaenda shamba na ford ranger au sio? 😹View attachment 3680060
Nipo naenda Shamba kulima subiri nikitoka 😂
Gazeti langu linaendana na umri! Tueleze umri wako tukueleze ulipo.Hapa umefikisha ujumbe kwa mtu uliyemkusudia..!! 😹
Hujanijibu, mi niko kundi lipi hapo?
Maana na mimi muhusika selfika..!!
Kwa single maza sipo, haya kwenye hayo makundi yaliyobaki kipengele kipi nipo? 😹
2 yrsGazeti langu linaendana na umri! Tueleze umri wako tukueleze ulipo.
Wewe umepona! Hupo katika kundi lolote maana hakuna wa kukula! Atakayekula adhabu yake ni kifungo cha maisha. Sisi tunaongelea 18+2 yrs
kumekucha njoo tuendeleze tulipo ishia😊Nyts
Maliza kesho tuyajenge 😍
Ivi kweli mimi ni aunty au 💖 unanipanga tu humukumekucha njoo tuendeleze tulipo ishia😊
😂😂😂 ila G, kwanini lakinii??Nilichogundua Tatizo la hapa selfika, ni wivu tu! Kuna Makundi makuu mawili kwa upande wa KE.
1. Kundi la kwanza, Mabinti wabichi under 25
2. Kundi la pili ni mashangazi 25+
Under 25 ni Mtama kwa watoto! Kila ME hata wazee sisi tunamendea. Wanapigwa vita na mashangazi 25+
25+ wamegawanyika kWa Makundi 2 ambayo ni mahasimu. 25-29 (ambao kwao sasa ni watafutaji wa ndoa kwa udi na uvumba)! Na kundi la pili ambalo ni 30+ mishangazi (hawa ni sumu katika hili uzi huu) wanapenda ku bully under 30 as if under 30 ndiyo wanawalete mateso wanayokabiliana nayo katika mapenzi! Washakata tamaa ya ndoa na kupata ME wa kuwagungulanya ni shida!
Wanajisahau na wana na mdomo mchafu -kauli za ajabu ajabu, hawana stara wenyewe wanaongea kila linalokuja kichwani. Angalau kwa sasa wanapambana na jamaa (Me…)anayependa kilaji. Anawapa ukweli ingawa kundi hili halipendi kusikia ukweli.
Wanasahau usemi usemao: Ni tunda tu linalotamanisha likiwa komavu, si kwa mwanamke! Mwanamke anapendeza akiwa mbichi. Wanasahau kuwa, enzi zao zimepita, na zikipita hata uende kWa Mganga yupi, yote unajisumbua tu.
Acheni under 25 watambe, ni wakati wao! Wanaotafuta ndoa nao mashangazi, msiwaonee wivu. Wasubiri nao umri ukifika, muwasare tu.
Masingo maza nao nuksi tu ma mwiba kWa Mtama, jamani pambaneni na hali zenu, nani aliwalazimisha kutotoa na ME ambao hawajali pahala walipowekeza? Kabla ya kukubali kupokea ujauzito, mtoto wa kike aliye na akili, anatafakari na kujiridhisha kama hataachwa solemba.
Mmekazana, malaya malaya, nani humu ni bikra au ameliwa na mwanaume mmoja tu maishani mwake? Acheni hizo, K zao na msiwapangie matumizi yake. Kumbuka wanazikosha wao.
eeeh kwani hautaki kuwa aunty jamani😅Ivi kweli mimi ni aunty au 💖 unanipanga tu humu
Uduguu unapitwaa na shengeshaa yangu huko? Hujapewa in4? Najaribu kutag inashindikana, em fanya ukajioneee maajabu huko. 😂😂😂Hakuna shengesha lolote ni rasharasha tu na watu kuona hawazingatiwi..!!
😂😂😂😂 JF hii week ni full heka heka nakuambiaa.Umeanza lini mafumbo? 😹😹
Cocastic unamuelewa shemeji yako?
Haya mi niko kundi lipi hapo ili nijirekebishe G 😹
Hii kweli kali sikutegemea muda huu kukutana na gazeti kutoka kwako..!!
😂😂😂😂 ila wewe, uwiiiih.Hapa umefikisha ujumbe kwa mtu uliyemkusudia..!! 😹
Hujanijibu, mi niko kundi lipi hapo?
Maana na mimi muhusika selfika..!!
Kwa single maza sipo, haya kwenye hayo makundi yaliyobaki kipengele kipi nipo? 😹
Wapi huko? 😹😹Uduguu unapitwaa na shengeshaa yangu huko? Hujapewa in4? Najaribu kutag inashindikana, em fanya ukajioneee maajabu huko. 😂😂😂
Kuna mupya gani tena? 😹😹😂😂😂😂 JF hii week ni full heka heka nakuambiaa.
Uduguu em nenda kulee kuna shengeshaa yangu bhana, usije sema sikukuita au kukuambia, maana najaribu kutag inashindikana.
Aloooooh 😂😂😂😂
Najaribu kutag inashindikana, 😂😂😂Kuna mupya gani tena? 😹😹
JF haipoi iko lebu lebu
Nashangaa hadi muda huu sikuoni kule nikasema uduguu hajapewa taarifa, hata cantry? Maana alikua Live janaa, akitaka kuona anguko langu, cha ajabu staring kakimbia mapema.Wapi huko? 😹😹
Mbona kumekucha mapema leo?
Natakaaa na nakuja kulea😍eeeh kwani hautaki kuwa aunty jamani😅
Kantry hawezi kunipa taarifa hizo yeye yuko busy kutetea milupo yake connection zao zisivujishwe..!! 😹😹😹Nashangaa hadi muda huu sikuoni kule nikasema uduguu hajapewa taarifa, hata cantry? Maana alikua Live janaa, akitaka kuona anguko langu, cha ajabu staring kakimbia mapema.
😂😂😂😂
Nishafikaaa 😹Najaribu kutag inashindikana, 😂😂😂