Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Attachments

  • E4617697-E95F-439A-B7E7-69BB5B80B7C6.jpeg
    E4617697-E95F-439A-B7E7-69BB5B80B7C6.jpeg
    68.9 KB · Views: 1
Nisaidieni umbea na nyie mbona wachoyo? Babu miga ndio nani? 😂😂😂🤦🏻‍♀️🤦🏻‍♀️

Nimemaliza now kusoma comments .
Pedezee la JF lenye record zake za kuhonga dollar tupu..!! 😹😹

Ana pigo kama PAKA yu no PAKA weyee? 😹

Huyo anaomba appointment kwa pesa yoyote na ukikutana naye anakutwanga EKOTITE safiii ili kutunza kumbukumbu za hapa JF..!! 😹

Maeneo yake pendwa Morena hotel Msamvu ( Ni muda sasa Morena wamlipe kawatangazia soko) hapo pics za walimbwende wengi wa JF zipo hiyo hotel…

Ni hotel ya kifahari ya kupoa babu migambuti na bebez zake kutoka jiji la JF kitongoji cha selfika..!!

Ana mipira mikali inayoshawishi warembo kujishebedua… ana Bentley, Audi, Rangeeeeeeee, BMW na Benz kama zote..!!

Sasa hivi ana maparody mbalimbali kama……. 😹 siwasanui nitakosa risiti za kucahamgamshia kijiwe..!!
 
Selfika ni ya kiwaki kwa sasa, ndio maana siwagi active humu, hadi kuwe na jambo ndio naingia.
Najionea shida, maana shengesha hamna, kumebaki micharuo tu.
Sasa mie micharuo nina chimbo langu sio humu.
😂😂😂😂
Nirudi sasa jukwaa la siasa nikagombane na machawa..!! 😹

Uduguu em niage kwa pic kali nione rangi ya dhahabu yenye umanga manga..!!
 
Pedezee la JF lenye record zake za kuhonga dollar tupu..!! 😹😹

Ana pigo kama PAKA yu no PAKA weyee? 😹

Huyo anaomba appointment kwa pesa yoyote na ukikutana naye anakutwanga EKOTITE safiii ili kutunza kumbukumbu za hapa JF..!! 😹

Maeneo yake pendwa Morena hotel Msamvu ( Ni muda sasa Morena wamlipe kawatangazia soko) hapo pics za walimbwende wengi wa JF zipo hiyo hotel…

Ni hotel ya kifahari ya kupoa babu migambuti na bebez zake kutoka jiji la JF kitongoji cha selfika..!!

Ana mipira mikali inayoshawishi warembo kujishebedua… ana Bentley, Audi, Rangeeeeeeee, BMW na Benz kama zote..!!

Sasa hivi ana maparody mbalimbali kama……. 😹 siwasanui nitakosa risiti za kucahamgamshia kijiwe..!!
😂😂😂 ila wewe, kwa kweli Morena hotel wamlipe tu.
Kawafanyia marketing sana.
 
Jamani em nishaurini nataka kuchange pic room kwangu, nataka niweke pic naked flani hivi za kwangu mwenyewe..!! 😹😹

Sasa wa kunipiga hizo pics ndo changamoto, sitaki mtu yoyote anipige. Nielekezeni jinsi ya kujifotoa zitoke kali..!! binti kiziwi cocastic wengine wataalmu wa photography njooni hapa mnipe maujuzi..!!

NB: Sio ile chiu kabisaa NO
Ni zile pic flani za vinjunga na top dress zile fupi… lakini za kishetani shetani..!! 😹😹

Leteni maujuzi sasa..!!
 
Jamani em nishaurini nataka kuchange pic room kwangu, nataka niweke pic naked flani hivi za kwangu mwenyewe..!! 😹😹

Sasa wa kunipiga hizo pics ndo changamoto, sitaki mtu yoyote anipige. Nielekezeni jinsi ya kujifotoa zitoke kali..!! binti kiziwi cocastic wengine wataalmu wa photography njooni hapa mnipe maujuzi..!!

NB: Sio ile chiu kabisaa NO
Ni zile pic flani za vinjunga na top dress zile fupi… lakini za kishetani shetani..!! 😹😹

Leteni maujuzi sasa..!!
Wee kuna kitu unatafuta, na utakipata nakuambia.
Wee haya, 😂😂😂😂
 
Jamani em nishaurini nataka kuchange pic room kwangu, nataka niweke pic naked flani hivi za kwangu mwenyewe..!! 😹😹

Sasa wa kunipiga hizo pics ndo changamoto, sitaki mtu yoyote anipige. Nielekezeni jinsi ya kujifotoa zitoke kali..!! binti kiziwi cocastic wengine wataalmu wa photography njooni hapa mnipe maujuzi..!!

NB: Sio ile chiu kabisaa NO
Ni zile pic flani za vinjunga na top dress zile fupi… lakini za kishetani shetani..!! 😹😹

Leteni maujuzi sasa..!!
Hiyo kazi nipewe mimi naiwezaaaa
 
Wee kuna kitu unatafuta, na utakipata nakuambia.
Wee haya, 😂😂😂😂
😹😹😹

Kwani kuna tatizo kuweka mpodido wangu ukutani ili nikiingia niwe nautazama..!! 😹

Yani tukiingia tu na shem wako anaanza kudindisha mlangoni awwwww 😍😍😍😹😹

Hii idea nimeipata leo sijui shetani ananitaka nini mimi??

Nawaza nna kibikini mshenzy na ki bra maringo halafu pose moja kali, unywele unapepeeya kama mkia wa farasi..!! Hiyo pic itakua kali kinyama..!! 😹😹
 
Back
Top Bottom