Countrywide
JF-Expert Member
- Mar 2, 2015
- 21,776
- 34,762
Uzuri humu tajiri anajulikanaWacha weeh..!!
Wenzetu mliojipata mnakula maisha mpaka siku za kazi hamna weekend..!!
Uzuri humu tajiri anajulikanaWacha weeh..!!
Wenzetu mliojipata mnakula maisha mpaka siku za kazi hamna weekend..!!
Hii ni Mercedes C class ya mwaka wa mbele, tajiri umepoaaa tajiri umepoaaa🙌Sasa hivi nilishatoka huko niko na mjerumani 😹
Tajiri yetu sasa hivi ni mwendo wa Benz tu🙌Ndio maana watu wakadhani celeb wa west 😂🥰🥰🥰
Igweeee mate, you look dope! 🥰
Hii chuma umenichanganya asee, umevuta lini? Hii Metho utamruhusu kweli hata asogeze?😆😆Celeb wapi? Basi tu JF wanapenda kuona wote tumepauka na vumbi..!! 😹😹
Awwww mate, thanks 😘
Igweeeeeeeeee
Shusha, au kama vipi tayana anachelewa nipe hata huyo MFALME WETU niwe Malkia wake..!! 😹😹😹Nilikua busy, simu kama zote hakuna utulivu kabisa. Hapa naona simu zimepungua so ngoja nishushe list ya nguvu🔥
Ametuacha kwenye mataa! 😊Tajiri yetu sasa hivi ni mwendo wa Benz tu🙌
Bila shaka kabisa, ye akatae tu 🤣Hii ni Mercedes C class ya mwaka wa mbele, tajiri umepoaaa tajiri umepoaaa🙌
binti kiziwi nilikuambia lakini nadhani unajionea
Umenijaza mpaka nimepost bajaji yangu mtsiewwww 😹Hii ni Mercedes C class ya mwaka wa mbele, tajiri umepoaaa tajiri umepoaaa🙌
binti kiziwi nilikuambia lakini nadhani unajionea
Usiwe na haraka, wewe tulia mm ndio sterling I know what I do. Tulia, ngoja kwanza tumalize kujadili hii Mercedes maana umenivuruga kabisa🙌Shusha, au kama vipi tayana anachelewa nipe hata huyo MFALME WETU niwe Malkia wake..!! 😹😹😹
Aje aungurumishe Benz la dada mkinga..!! 😹
Kabisa asee, nilikua Bado nimekariri Forester kumbe tayari yupo na Benz. Huyu usishangae siku chache zijazo akavura Jetour😅Ametuacha kwenye mataa! 😊
Siku ukichange mind na kutaka kuingia kkoo alafu akazingua asee sitamuelewa nitammind sana aseeBila shaka kabisa, ye akatae tu 🤣
Sema raaangeeee kwa sauti ya Aristotle 😀Kabisa asee, nilikua Bado nimekariri Forester kumbe tayari yupo na Benz. Huyu usishangae siku chache zijazo akavura Jetour😅
Country unanipambania sana, sitakusahau hata ya soda tu 😂😂😎😎Siku ukichange mind na kutaka kuingia kkoo alafu akazingua asee sitamuelewa nitammind sana asee
Tajiri nicheck nna mazungumzo marefu na wewe muda huu(nipo serious)Umenijaza mpaka nimepost bajaji yangu mtsiewwww 😹
Range anavuta fasta tu huyu, Kuna simu moja nilikua na video yake alinitumiaga ana burungutu za dollar mia mia. Nikiipata hiyo simu kesho nitakuletea hapa uone balaa lakeSema raaangeeee kwa sauti ya Aristotle 😀
Kweli umechanganyikiwa 😹😹Hii chuma umenichanganya asee, umevuta lini? Hii Metho utamruhusu kweli hata asogeze?😆😆
Alafu nimemkumbuka yule dogo uliyemrekodi anataka kuhonga😆😆😆
Kiujweli nitammind sana kwa kifupi tutagombana kama atakuzingua. Ila nina uhakika wewe hawezi kuzinguaCountry unanipambania sana, sitakusahau hata ya soda tu 😂😂😎😎
We sio level zangu bhana, haiwezekan tukutane mimi napaki kimkweche af wewe unapack ndinga. Nshazoea choka mbaya wenzangu tukiwa tunatoka date wanakaa siti ya kushoto hao safari na muziki 😂 Countrywide njo ufunge hiki kikaoShusha, au kama vipi tayana anachelewa nipe hata huyo MFALME WETU niwe Malkia wake..!! 😹😹😹
Aje aungurumishe Benz la dada mkinga..!! 😹
Amesikia, bado miaka mitatu mbele tuvute subira na Mungu amuweke inshallah.Kiujweli nitammind sana kwa kifupi tutagombana kama atakuzingua. Ila nina uhakika wewe hawezi kuzingua
Dah kweli siku hazigandi asee🤣🤣Kweli umechanganyikiwa 😹😹
Mbona unataja watu siwajui??