Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Nimeogopa sana! Alooo
Humu anazurura sababu ana vijana wake pale dukani hata asipoenda mwezi mzima biashara inaenda kama kawaida. Hata akienda yeye busy na simu tu labda wawepo wale wateja wake wakubwa ambao wengi ni wacongo

Kumbe tunaishi na watu wa magorofa humu 🙆🏻‍♀️🙆🏻‍♀️ Nyie nyieee
Yes ghorofa analo na ndio anapoishi yeye dada wa kazi, kijana mmoja, dogo mmoja hivi na kabinti flani hivi ka ndugu. Hawapo wengi sana.
Tatizo nabadilisha sana simu, ila ningekuonyesha hata upande tu hilo ghorofa, ni ghorofa haswaa
Now i rest my case 🙌🏻
Ukiacha hizo za kibada kigamboni, pia Kuna sehemu panaitwa vikunai karibu na huko huko kibada napo ana mjengo japo sikuwahi kuuona Wala kujua kama kamaliza au bado.

Hivi Nyie ni watu au freemason
Hii ya pharmacy nilikua sijakueleza deep vizuri, biashara ilikua ya pharmacy ila baadae ilipokua vizuri sana alianzisha polyclinic hapo hapo, so hapo Kuna pharmacy na polyclinic pia hapo hapo na inafanya vizuri tu.
Ni mpambanaji na pesa ameipata kweli, sijui nani kamfikisha hapo lakini ndio kafika hiyo level

Hana mkono mfupi, sio mchoyo anajitoa sana ukiwa karibu nae suala la vipackage na miamala ya hapa na pale Wala sio tatizo utafurahi sana
 
….

Hawa ni wale waliowahi mapema kununua viwanja mbweni vikiwa bado bei haijachangamka sana kama sasa.
Huu ni uongo wa mchana!

Mbweni viwanja vya mradi 20,000 ni miaka ya mwanzo wa 2000 to be exact ni 2005! Picha zinazotolewa hapa ila sema kama mnatuletea za wajukuu zenu au Mnafurahisha genge
 
Ngoja nikueleze ukweli maana anataka kukuongopea
Sio ana duka tu, bali ana maduka mawili makubwa ya jumla hapo kkoo.
Moja ni la handbags(hiyo mikoba na mapochi yenu hayo kina dada)
Duka la pili ni la high heels na wedges(viatu vyenu kina dada)

Ana ghorofa, na ndio anapoishi. Hawa ni wale waliowahi mapema kununua viwanja mbweni vikiwa bado bei haijachangamka sana kama sasa.

Pia ana mjengo(apartments) kibada - kigamboni. Hizi kajenga mwaka juzi 2024, mimi shahidi toka anaanza hadi anamaliza. Wote tulikua na ujenzi wakati huo

Ana biashara pia ya pharmacy, hii pharmacy ni ya jumla na reja reja.

Siku ukienda kkoo kwenye maduka makubwa ya jumla ya hizo handbags na hizo high heels, ikatokea ukamkuta Kuna dada mweupe ana kamzigo nyuma alafu jina lake linaanzia na P linaishia A, basi jua ndio huyu lamomy anayezurura humu.

Haya niliyokueleza nipo tayari unishikishe biblia niape.

Asikuongopee huyo
😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹

Weee baba wewe mbona muongo hivyo?

Unasimulia ndoto au hadithi za Abunuwasi??

Mimi wa kumiliki mali zote hizo? 😹

Na jina umenipatia lol!
Jina unalipenda hilo la Patricia, utafanya mdada wa watu P akapigwe picha na haters wa Lamomy huko kkoo wajue ni mimi..!! 😹😹

Na kamzigo nyuma umenipaaaa 😹😹😹

Kantry mwehu sana, kukuchukia weee kiumbe kazi sana..!! 😹
 
Nimeogopa sana! Alooo


Kumbe tunaishi na watu wana magorofa humu 🙆🏻‍♀️🙆🏻‍♀️ Nyie nyieee


Now i rest my case 🙌🏻

Hivi Nyie ni watu au freemason.



🔥 🔥 🔥 🔥 🔥
Hakuna hata moja la ukweli usimsikize 😹😹😹

Si umeona hata wewe ulivyoshtuka?
Sasa mi huku mara 10 yake mshtuko niliopata..!! 😹

Sina ghorofa nakaa zangu bonyokwa kwenye kibanda cha urithi..!!
Wala usiingie unyonge mate wangu..!! 😹
 
Humu anazurura sababu ana vijana wake pale dukani hata asipoenda mwezi mzima biashara inaenda kama kawaida. Hata akienda yeye busy na simu tu labda wawepo wale wateja wake wakubwa ambao wengi ni wacongo


Yes ghorofa analo na ndio anapoishi yeye dada wa kazi, kijana mmoja, dogo mmoja hivi na kabinti flani hivi ka ndugu. Hawapo wengi sana.
Tatizo nabadilisha sana simu, ila ningekuonyesha hata upande tu hilo ghorofa, ni ghorofa haswaa

Ukiacha hizo za kibada kigamboni, pia Kuna sehemu panaitwa vikunai karibu na huko huko kibada napo ana mjengo japo sikuwahi kuuona Wala kujua kama kamaliza au bado.


Hii ya pharmacy nilikua sijakueleza deep vizuri, biashara ilikua ya pharmacy ila baadae ilipokua vizuri sana alianzisha polyclinic hapo hapo, so hapo Kuna pharmacy na polyclinic pia hapo hapo na inafanya vizuri tu.
Ni mpambanaji na pesa ameipata kweli, sijui nani kamfikisha hapo lakini ndio kafika hiyo level

Hana mkono mfupi, sio mchoyo anajitoa sana ukiwa karibu nae suala la vipackage na miamala ya hapa na pale Wala sio tatizo utafurahi sana
Ulikunywa nini jana? 😹
 
Huu ni uongo wa mchana!

Mbweni viwanja vya mradi 20,000 ni miaka ya mwanzo wa 2000 to be exact ni 2005! Picha zinazotolewa hapa ila sema kama mnatuletea za wajukuu zenu au Mnafurahisha genge
Acha kupanic, Wee nawe unaamini?
Mimi nilivyo na njaa naweza kumiliki hivyo vitu kweli? 😹😹
 
Lengo lako niendelee kupika madudu nisipate mchumba 😂

Upate simu inshallah!
Njoo nikufundishe kupika hiki kitu kinaitwa upupu 😂😂😂😂

Full protein🤣🤣🤣
FB_IMG_1789977157553.jpg
 
Acha kupanic, Wee nawe unaamini?
Mimi nilivyo na njaa naweza kumiliki hivyo vitu kweli? 😹😹
Kuvimiliki si shida unaweza! Ila alipotaja kuwa ulipata kiwanja Mbweni vikiwa rahisi.

Hapo ndipo si kukubali maana historia ya Mbweni naijua vilivyo. Kutoka makazi ya wavuvi wa kipemba, hadi kianzishwa Maputo. Enzi hizo Wafanyakazi wa chuo cha Usalama ndiyo wliokuwa wanalima matikiti.

Nakumbuka enzi za akina Afande Tibaijuka na watu kama Bruno ndiyo walikuwa na maeneo makubwa upande wa Mbweni Mpiji na hata huko Mbweni JKT wakati wa matamasha ya ufuska na mabangi.

Ikaja enzi za kupima viwanja 20,000 na wizara ya ardhi. Walio pata viwanja hivyo wengi walikuwa ni Wafanyakazi wa serikali.

Kwa umri wenu, kumiliki viwanja mbweni enzi hizo ni big no! Ila kuwa na kiwanja au ghorofa kwa sasa Mbweni ni sawa, maana hela zinatafutwa na wenye nazo ni umri wenu akina Lamomy
 
Huu ni uongo wa mchana!

Mbweni viwanja vya mradi 20,000 ni miaka ya mwanzo wa 2000 to be exact ni 2005! Picha zinazotolewa hapa ila sema kama mnatuletea za wajukuu zenu au Mnafurahisha genge
Akili uliyotumia kuandika hapa please usiitumie kuvukia barabara.

Mambo ya sijui mradi wa viwanja, mara sijui mwaka 2000, 2005 hayo yote yanatoka wapi? Nani kakuambia nazungumzia mwaka 2000 au 2005?

Mbweni kwa sasa viwanja vizuri bei ni mil 200+, lakini miaka 7 nyuma bei ilikua mil 50, 70. Aliyenunua Kwa mil 50 miaka 7 nyuma tunasema alinunua kwa bei ndogo kuliko sasa.
 
Back
Top Bottom