Mamaa! mamaa! π»
Mungu ana watu wake kawapendelea jamanii..!! π₯°π»π»
Checkini likaka lilivyo li hanshamu afu limepoaaaa..!!
Kiongozi em shtua ya mwisho ukiwa umetugeukia kuna kitu nataka kuona pls..!! π₯
Mamaa! mamaa! π»
Mungu ana watu wake kawapendelea jamanii..!! π₯°π»π»
Checkini likaka lilivyo li hanshamu afu limepoaaaa..!!
Kiongozi em shtua ya mwisho ukiwa umetugeukia kuna kitu nataka kuona pls..!! π₯
Tulishindwana unajua eenh? Haya niondoe hapoπMtaje aone aibu
Ila angalia hii vita yako isije kuwa kama ya Fake P na Felista, maana ilifika hadi kwa wazazi
cc: The Gworl
Bcc: mshamba_hachekwi (Seran )
Ilikuwsje tena mbona mlikua mnaenda vizuri tu? Naomba usimfanyie hivyo banaTulishindwana unajua eenh? Haya niondoe hapoπ
Hanitaki anataka gen z eti!Ilikuwsje tena mbona mlikua mnaenda vizuri tu? Naomba usimfanyie hivyo bana
Daah huyu dogo sijui nimsaidie vipi asee
Hapana.Mmmh ngoja kwanza, ni kwamba Lamomy na Antonnia leo hii ni marafiki? Au mm ndio sijaelewa?
πΉπΉπΉ
Gen z Gani sasa? Nilishamuweka kwa Gen z mmoja humu kabinti kadogo dogo kabisa kanaitwa miss eyez, ila wakashindwana.Hanitaki anataka gen z eti!
Hapo sawaHapana.
Roho mbaya itakuuaHapo sawa
Kama mmeamua hivyo sawa piaπRoho mbaya itakuua
Wachawi tumewajua walivyo wapumbavu kama shangazi zao wakaishia kuzungukana na kuporana mboo za JF..!! Aibu yao. Wape salamuKama mmeamua hivyo sawa piaπ
Acha uchochezi sio mzuri.Kama mmeamua hivyo sawa piaπ
Mmmh toka lini umeanza uoga wa kuandika mafumbo? Hebu weka samareee vizuri, kina nani haoπ€£π€£Wachawi tumewajua walivyo wapumbavu kama shangazi zao wakaishia kuzungukana na kuporana mboo za JF..!! Aibu yao. Wape salamu
Kuna kitu kinaendelea , naombeni samaree sasa nieleweπ€£π€£Acha uchochezi!