Dah jamani 😭Ulichelewa mahi
Watu jana tulipita bila emoji 🤪 😎 🤣
Dah jamani 😭
Mimi kuna uzi ulinifufua nikaja kupita hapa shwaaa sema mida ilikuwa mibovu wengi mmelala.
😅😩😊😊😊Mi niliona. 😊
😅😩😊😊😊
Zamani tulikuwa tuna selfika kwa amani kabisa siku hizi mhh!Basi nimefuta! Kuwa na amani. 😊
Mwisha wewe 🤣🤣Zamani tulikuwa tuna selfika kwa amani kabisa siku hizi mhh!
Huchelewi mtu kubebwa kama yule Rose pale mlimani 🤣
Hawa wajinga kuna muda hawatumwi na mtu yeyote wanajituma wenyewe tu ili wale posho.
Hana shida mtu wa Mungu ChivunduMwisha wewe 🤣🤣
Zamani tulikuwa tuna selfika kwa amani kabisa siku hizi mhh!
Huchelewi mtu kubebwa kama yule Rose pale mlimani 🤣
Hawa wajinga kuna muda hawatumwi na mtu yeyote wanajituma wenyewe tu ili wale posho.
Unawajua wakongomani wewe kipenzi😢😢🤣🤣Hana shida mtu wa Mungu Chivundu
Kuna siku mwaka jana nadhani, kuna mtu alikuja kwenye huu uzi aka comment kwa sasa tunaweza kutoa hivyo vivuli, nilishtuka 🤣Ni ngumu, picha uliweka kivuli, huwezi tambulika namna ile.
Nani mkongomani? 😀Unawajua wakongomani wewe kipenzi😢😢🤣🤣
😄😄😄😄Kuna siku mwaka jana nadhani, kuna mtu alikuja kwenye huu uzi aka comment kwa sasa tunaweza kutoa hivyo vivuli, nilishtuka 🤣
Unajua kuna akina mahonda, christine, seran na wengine hawana shida maana wala hawahangaiki na majukwaa ya siasa, kasheshe ipo kwetu sisi visebengo 😀
Hana shida mtu wa Mungu Chivundu
Hivi kumbe ni wewe!!Nipo hapa, sasa hivi wana technique na vifaa vya kufa mtu, ila hawana akili, skill wala technique ya kuvitumia ili viwe na majibu, sio kule wala pale hawana expert alie ivaa kwenye OSNIT wote tia maji tia maji, ila wangekuwa na expert kwenye hiyo angle mbona humu ni kuokotwa kama kuku wenye videli.. ivi nilikutumia hadi ka sample PM 😂😂 sasa ipo kubwa zaidi..
Nalog off
🥰Mimi sina shida na mtu, nipo humu ili nifurahi na kuburudika. Sema ile picha lazima itakuletea usumbufu, ni nzuri sana. 😊