Huu mguu nimemuona mtaani kwetu Leoš¶āāļøš¶āāļøš¶āāļø
Hiyo ni picha ya mwaka 47 Mjukuu š¤ŖHuu mguu nimemuona mtaani kwetu Leoš¶āāļøš¶āāļøš¶āāļø
Aaaah,sitaki kuamini.Hiyo ni picha ya mwaka 47 Mjukuu š¤Ŗ
Wazee mnachomekea balaa
Nipo.Ngoja nipite zangu sasa
mshamba_hachekwi usiseme sijakuita
Enhee hutaniwi Crush š nikajua umelala?Nipo.
hahaa nilale kwa raha gani?Enhee hutaniwi Crush š nikajua umelala?
Raha hii hiiš š , pita basi mnyamwezi ili nikalalehahaa nilale kwa raha gani?
Ofisi yenu inapendeza sana...
šKojoa kalale sipiti tena š
UchoyoooooooošKojoa kalale sipiti tena š
Kama wa kwako š„°Uchoyoooooooo
Mi napita kama upo tayari sema dihaKama wa kwako š„°
Watu mna maringo...Kumbe watu wapo macho hivi basi tena š mshamba_hachekwi
šāāļøš yapi tena?Watu mna maringo...
Pita nipo šMi napita kama upo tayali sema diha