Jana nimekesha mitaa yako, SijakuonaNiangalizie tu atakayefaa kwa matumizi si unajua vigezo vya dogodogo mkuu😁
Sasa ungenionaje mkuu😄Jana nimekesha mitaa yako, Sijakuona
Ile timu balaa na wewe unatokea winga ya pembeni lazima usande 😂 😆Dah acha tuu kaka wakivalia njugu hutoboi😃
Watu wana vipaji vyao maalumu eeh🤣 muwe mnanitag napenda haya mambo mimi🤭Ile timu balaa na wewe unatokea winga ya pembeni lazima usande 😂 😆
Ile timu balaa na wewe unatokea winga ya pembeni lazima usande 😂 😆
Watu wana vipaji vyao maalumu eeh🤣 muwe mnanitag napenda haya mambo mimi🤭
Umechagua fungu la kukosa mkuuNishachagua😂
Yamal
Daaah,wamefunga??Umechagua fungu la kukosa mkuu
Bado bila bila mkuuDaaah,wamefunga??
Hapo sawaBado bila bila mkuu
Imekua kama zali tu nikakutana na kitu kama kilivyouko fasta
Hahahaha,uje tulalePoker nimebutua au nimebutuliwa?😜