Mwachiluwi
JF-Expert Member
- Mar 10, 2022
- 33,962
- 67,524
Ila pia kukausha maji maji ukimkaanga kama ajakauka vzr maji ngozi ile ya juu inatanuka na kuondoa mvuto wa chakulaSamaki hawana uvumilivu Sana km nyama wasije wakaozana hiv sio mzoefu na viungo ni rahis kukolea sababu ni lain muhimu wakat wa kukata vipande km ni Wakubwa awachane kidogo viungo viingie ndani kama hivi
Atakuwa amefinyiwa kwa ndani chezea kitu kama kinafyonzwa kwa ndani na pussy. Wakitoka Woolworths wanaingia Street Soul si unajua ile kibunda kikituna 'babe sema unataka nini'😅😅😅😅 hadi sasa hivi yupo kimyaaa.. ujue kapatwaaa na utamu wa pussycat... banaaa mzabzab bado umelewaaa nini.. au kamtoa mtoto out hapo Woolworths... achukue na viwalo baada ya kupewaa vitu adimu kabisaaa
Hatari saaana..., siku ntapaki pale nje magufuli nikimsubiri cocasticmagufuli, hapa survey kama unaenda goba, na mlimani kushoto kwa huu mgahawa hapa chini ukikunja kulia [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] tafrani tupu..
😅😅😅 wakitoka hapo wanaingia hapo samaki samaki kula mchesho wa pweza matataaa... kurudisha damu.. ndio maana mtaalamu alitaka ya karibu na hapo 😅😅Atakuwa amefinyiwa kwa ndani chezea kitu kama kinafyonzwa kwa ndani na pussy. Wakitoka woolworths wanaingia Street Soul si unajua ile kibunda kikituna 'babe sema unataka nini'
Muongeezee simba mbili isizid kidogo ikizid samaki alikiSawa shukrani karibu Tena njia hizo mbili wanakuwa watamu Sana viungo ni muhimu Sana ndo vinaleta ladha hasa chumvi na ndimu/limao
Ndyooo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28] upo magufuli si ndio
Hahah mgeni huyu ataharibu😀😀😀Muongeezee simba mbili isizid kidogo ikizid samaki aliki
Jioni wakati nafanya mazoezi ya kukimbia nitakucheki 😅😅Ndyooo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huenda sitakuwepooo, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jioni wakati nafanya mazoezi ya kukimbia nitakucheki [emoji28][emoji28]
Af nilijua ana kaanga kumbe anabanika awake naembe mbichi aikatie humohumo af apalie kama anavyo palia wali Mzee wa kupambania umesikiaHahah mgeni huyu ataharibu😀😀😀
😲😲😲😲😲... hayaaa kila la kheriHuenda sitakuwepooo, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ntakua maghetton nauliliaaaa.
nikinunua gari ntakuja kupaki gari hapo [emoji23][emoji23], sup sup mpaka nimefanikiwa thawaeeeNdyooo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
😀😀😀UtamchanganyaAf nilijua ana kaanga kumbe anabanika awake naembe mbichi aikatie humohumo af apalie kama anavyo palia wali Mzee wa kupambania umesikia
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] bas sawaa[emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44]... hayaaa kila la kheri
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hutonikutaaa mie.nikinunua gari ntakuja kupaki gari hapo [emoji23][emoji23], sup sup mpaka nimefanikiwa thawaeee
utakuwa unauishiii siyo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hutonikutaaa mie.
Hii ndio week yangu ya mwisho kuwa mazingira haya.utakuwa unauishiii siyo
September conference hautokuwepo? Au namm nishaanza kukuchukulia poa [emoji23][emoji23]Hii ndio week yangu ya mwisho kuwa mazingira haya.
September conference sio shida zangu kabisaa.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]September conference hautokuwepo? Au namm nishaanza kukuchukulia poa [emoji23][emoji23]