Ni kijiji gani hiki?Leo foleni kdg imepunguaView attachment 2476157
Babuu mwambie last born asogeze kamera kuliaaaπ!!View attachment 2476146
Kuna Vijana hapa huwa hawaamini Babu yao Umri umeenda, Imagine huyu ni last born wangu π€ͺπ€
Hello Tuesday π₯
Ameoaπππhuo mkono sipat picha umekushika πnimekuwa mwehu sana sikuhiz itakuwa madam kanirithishaπππView attachment 2476146
Kuna Vijana hapa huwa hawaamini Babu yao Umri umeenda, Imagine huyu ni last born wangu π€ͺπ€
Hello Tuesday π₯
Kijiji cha ilala[emoji16]Ni kijiji gani hiki?
Kheeeeeeh Nazi tupuuu?? Wee sema kweli.[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] Cocaaa but makavu huwezi amini hayana mafuta, nimekandia nazi tupu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Babuu mwambie last born asogeze kamera kuliaaa[emoji41]!!
Dogo yuko vizure ana misuli balaaa!![emoji3577][emoji3577][emoji3577][emoji3577]!
Mwambie mjukuu namsamilia sanaaa!!
Helloowww babuuu [emoji113]
HongeraView attachment 2476146
Kuna Vijana hapa huwa hawaamini Babu yao Umri umeenda, Imagine huyu ni last born wangu [emoji2957][emoji847]
Hello Tuesday [emoji1635]
[emoji3][emoji16][emoji16][emoji3][emoji3][emoji1]Babuu mwambie last born asogeze kamera kuliaaa[emoji41]!!
Dogo yuko vizure ana misuli balaaa!![emoji3577][emoji3577][emoji3577][emoji3577]!
Mwambie mjukuu namsamilia sanaaa!!
Helloowww babuuu [emoji113]
Umeona misuli ya babuu yako lakini ππππ!!!????[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nazi, sukari nikakandia samli kidogo sana. Amira, hiliki, chumvi kidogo sana na banking powder. Sijatumia maji kabisa.Kheeeeeeh Nazi tupuuu?? Wee sema kweli.
Yatakua ni matramuu kama mpishi Walai ππ!!Nazi, sukari nikakandia samli kidogo sana. Amira, hiliki, chumvi kidogo sana na banking powder. Sijatumia maji kabisa.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Babuu mwambie last born asogeze kamera kuliaaa[emoji41]!!
Dogo yuko vizure ana misuli balaaa!![emoji3577][emoji3577][emoji3577][emoji3577]!
Mwambie mjukuu namsamilia sanaaa!!
Helloowww babuuu [emoji113]
Oooh nimechelewa kuiona Mshana Jr karibu pamde za .... unapajua ππππππππDah hebu nipe location nikuungishe
Bado sijapataaa dear nyie huko tayari???? Naona wanaangalia administration na SMT kwanzaa!!Madam tichaaaa....
Umepata kishkwambii
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] walimu mbarikiwe sanaaaaa.Nakwambia hapa najitoa ufahamu tyu siku wakaguzi watushtukize akili ndipo itanikaa sawa!!
Ushaazimia?? Mi nachukua azimio za online aisee !!Wamenipa mapya ila Lesson naendelea ya Mwaka Juzi haijaisha!! sophy27
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anacheza judo km sio anafanya GYM.Umeona misuli ya babuu yako lakini [emoji41][emoji41][emoji16][emoji16]!!!????