Sehemu gani hapa mpanda nitapata pisi za maana?

Sehemu gani hapa mpanda nitapata pisi za maana?

Isenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2024
Posts
1,714
Reaction score
4,541
Siku ya pili niko hapa mpanda.
Huu mji umepoa kichizi sana,hakuna viwanja vya maana vya kujirusha.
Sehemu pekee ni Kingstone na B'eps,na penyewe hakuna jipya.
Kwa wenyeji wa hapa naomba mnipe machimbo nitakayoweza kupata pisi za kusuuza rungu langu.
 
Ndio maana tunatozwa tozo za UKIMWI tukiagiza magari daah
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom