SECRET PLOT REVEALED: Kikwete aongoza, Lipumba wa pili, Slaa wa tatu


F

Fareed

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
328
Likes
13
Points
0
F

Fareed

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
328 13 0
Matokeo yaliyotolewa mpaka leo usiku na NEC ni kuwa Kikwete aongoza Urais, Lipumba wa CUF wa pili na Slaa wa tatu!

Imegundulika kuwa kuna MWAFAKA WA SIRI WA TANZANIA BARA kati ya CCM na CUF. Mwafaka huo baada ya makubaliano ya kuunda serikali ya mseto Zanzibar ni kumtangaza Kikwete mshindi wa Urais akifuatiwa na Lipumba wa CUF na SLAA awe mshindi wa tatu. Lengo kuu ni kuwa kwa SLAA kuwa mshindi wa 3 itakuwa ni "win-win" situation kwa CCM na CUF.

CCM inamhofu SLAA na CHADEMA kuwa ndiyo kiongozi na chama kinachoweza kuing'oa madarakani. Viongozi wa CUF wana wivu/chuki na CHADEMA kwa kuwa wameona kimechukua nafasi ya CUF kama chama kikuu cha upinzani Tanzania. Hivyo basi, kwa ku distort matokeo ya kura za Urais na kumfanya Lipumba mshindi wa pili inaonekana ni mbinu ya kuimaliza CHADEMA kisiasa.

Mkakati huo unaendana na NEC kuagizwa kutoa matokeo ya kura za Urais kutoka kwenye mikoa ambayo ni ngome za CCM na CUF kama Zanzibar, mikoa ya kusini Lindi na Mtwara, Morogoro, Tanga, Dodoma, Singida, etc.


Lengo ni kuwaandaa Watanzania kisaikolojia kuwa tayari Kikwete atashinda Urais na Lipumba atakuwa mshindi wa pili.


Matokeo kutoka mikoa ambayo SLAA ana nguvu sana na amezoa kura nyingi za Urais kama Dar, kanda ya ziwa, kaskazini na nyanda za juu kusini yamezuiliwa yasitoke. Hii inawapa CCM muda kucheza na matokeo kwenye mikoa hiyo muhimu yenye population ya zaidi ya 8 million people ili hatimaye kuja na matokeo ya mwisho yanayofanana na haya ya sasa hivi kutoka mikoa ya CCM na CUF yenye population ya watu kama 1 million tu.


Zifuatazo ni source kutoka website ya TBC1 (nimeambatanisha snaposhot ya website) na story ya AFP inayo onesha kuwa SLAA sasa is a "distant third" in the presidential race.


MPO HAPO?

Tanzanian president shows strong lead in poll results

By John Kulekana (AFP)

DAR ES SALAAM — President Jakaya Kikwete showed a strong early lead in Tanzania's general elections as results slowly filtered in on Tuesday, with the victor expected to be known by Friday.


"We expect the results will be ready by Friday," the electoral commission's director of elections Rajab Kiravu told AFP Tuesday at the body's headquarters here.

Full results for mainland Tanzania had been announced for 57 out of 239 constituencies by Tuesday afternoon.

Kikwete, who is widely expected to be re-elected, is leading in 40 out of those 57 constituencies.
His closest rival so far is Ibrahim Haruna Lipumba of the Civic United Front (CUF), who has lost three previous presidential bids to ruling party candidates.


Wilbrod Slaa of the CHADEMA party trails a distant third.


Tanzanians were also voting for members of parliament, but the incoming president will have the constitutional right to appoint others to represent minorities and political parties can vote for 75 women MPs on a basis of proportional representation.

Thus about a quarter of the parliament is not directly elected.

The commission said it will announce the next batch of constituencies starting at 5:00 pm (1400 GMT).
Another senior commission official had said earlier in a radio broadcast that the announcement would be made "Friday at the earliest".

Kikwete's ruling Chama Cha Mapinduzi (CCM - Revolution Party) looks set to give ground to a reinvigorated opposition in parliament.

Perceived delays in vote counting caused some tension in several parts of the country on Monday but no major incident was reported.

Polling took place on Sunday, but Tanzania is a country of more than 43 million inhabitants, geographically larger than France and Germany put together, and includes very remote and under-developed areas.

In Zanzibar, a semi-autonomous entity with far fewer constituencies that has its own president, results were announced more quickly and Ali Mohamed Shein of the ruling CCM was declared the winner by a narrow margin on Monday night.

He received 50.1 percent of the vote, over 49.1 percent for his rival Seif Sharif Hamad, of the opposition Civic United Front (CUF).

Zanzibar's constitution provides for the winner to share power with the runner-up and an AFP journalist reported that CCM and CUF supporters were both celebrating in the streets of Stone Town Tuesday morning.

CCM Revolution supporters chanted "Revolution Forever" while CUF fans sang "Slowly, slowly we are going to the presidency".

On Monday CUF fans had been protesting what they said was an unacceptable delay in announcing results, but after results were announced Hamad appealed to his supporters to see CUF's runner-up position as a "win-win situation".

"It is indeed a victory for all Zanzibaris and Tanzanians. The remarks are highly inspiring to Zanzibaris and all peace-loving people," Kikwete said on state television and radio.

"We have not witnessed such an atmosphere for so many years," he said adding he was "very proud" of both Shein and Hamad.

The weekend elections were the fourth since Tanzania adopted a multiparty system in 1992.
AFP: Tanzanian president shows strong lead in poll results

 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
CCM watakuwa hawakupitia hesabu za kubalance chemical equation bse bara CHADEMA bara wanaongoza kuliko cuf kwa upande wa ubunge
 
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
Watanzania Hawadanganyiki!!!!!!!!!!!!!!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
Unajua Zanzibar jumla ya Kura zote hazifiki Laki nne
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Ndugu zangu watanzania, mwaka huu tusikubali kamwe kuongozwa na mtu ambaye siyo chaguo letu.

Ninawaomba sana tena sana viongozi wa CHADEMA mfanye uchambuzi wa kina wa taarifa nyingi mnazoletewa zinazohusiana na hila kubwa iliyofanywa na ccm na vyama uchwara ili waendelee kuongoza nchi hii kwa nguvu. Tukiogopa kumwaga damu hatutaweza kuikomboa nchi hii.

Wananchi tupo nyuma yenu hatuwezi kukubali kuporwa haki yetu.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
143
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 143 135
Ndo imetoka hio!...Gaadem jamaa kaiga mtindo wa Kenya live!!!!

U simply delay the results of the presidential elections while cooking them.

This is an assault to Democracy.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280

Matokeo kutoka mikoa ambayo SLAA ana nguvu sana na amezoa kura nyingi za Urais kama Dar, kanda ya ziwa, kaskazini na nyanda za juu kusini yamezuiliwa yasitoke. Hii inawapa CCM muda kucheza na matokeo kwenye mikoa hiyo muhimu yenye population ya zaidi ya 8 million people ili hatimaye kuja na matokeo ya mwisho yanayofanana na haya ya sasa hivi kutoka mikoa ya CCM na CUF yenye population ya watu kama 1 million tu.


Dawa ni Chadema kwenda Mahakamani na kudai kura zirudiwe kuhesabiwa hapo CCM kitakuwa ni kilio na kusagag meno na JK wake...........
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Ndo imetoka hio!...Gaadem jamaa kaiga mtindo wa Kenya live!!!!

U simply delay the results of the presidential elections while cooking them.

This is an assault to Democracy.
i agree with u
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
CCM bwana wanajiona wana hati miliki ya Tanzania na wamejisahau
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Matokeo yaliyotolewa mpaka leo usiku na NEC ni kuwa Kikwete aongoza Urais, Lipumba wa CUF wa pili na Slaa wa tatu!
Acha uongo matokeo yaliyotangazwa na NEC hadi saa 11 jioni ni haya.
Peter Mziray: Kura 4275 = 1.45 %;
Jakaya Kikwete: 186 1877 = 64.2 %;
Dr. Slaa: 578 636 = 19.95 %
Prof. Lipumba: 238 259 = 8.22 %
Mutamwega: 5690 = 0.2 %
Fahmi: 3435 = 0.12 %
Zilizoharibika: 163 562 = 5.64 %

Matokeo ya kura za urais according to Mwananchi: Mwananchi Election Editions
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Chadema fanyeni maandalizi ya kutosha "ku-dispute" matokeo na kupeleka kesi mahakamani mpaka kura zihesabiwe upya na haki itendeke. Haki lazima itendeke, nchi hii ni yetu sote.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,014
Likes
103
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,014 103 160
Ndugu zangu watanzania, mwaka huu tusikubali kamwe kuongozwa na mtu ambaye siyo chaguo letu.

Ninawaomba sana tena sana viongozi wa CHADEMA mfanye uchambuzi wa kina wa taarifa nyingi mnazoletewa zinazohusiana na hila kubwa iliyofanywa na ccm na vyama uchwara ili waendelee kuongoza nchi hii kwa nguvu. Tukiogopa kumwaga damu hatutaweza kuikomboa nchi hii.

Wananchi tupo nyuma yenu hatuwezi kukubali kuporwa haki yetu.
Swali ni kuwa, baada ya hapa, Kikwete ataweza kuliongoza taifa hili kwa ufanisi? Tukumbuke ahadi kem kem alizotoa na vile vile tusisahau tabia ya ccm ya ufisadi. Nionavyo mimi ni kuwa Watanzania waliomchagua watajutia kitendo hicho cha kumchagua kwani maisha yao yatazidi kuwa magumu kuliko yalivyo sasa hivi.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
143
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 143 135
Acha uongo matokeo yaliyotangazwa na NEC hadi saa 11 jioni ni haya.
Peter Mziray: Kura 4275 = 1.45 %;
Jakaya Kikwete: 186 1877 = 64.2 %;
Dr. Slaa: 578 636 = 19.95 %
Prof. Lipumba: 238 259 = 8.22 %
Mutamwega: 5690 = 0.2 %
Fahmi: 3435 = 0.12 %
Zilizoharibika: 163 562 = 5.64 %

Matokeo ya kura za urais according to Mwananchi: Mwananchi Election Editions
Luteni,

Heshima yako.

Nadhani ukisoma tena utaona hayo maneno sio ya Fareed bali ametoa kwenye source ya AFP.
Wewe nawe umetuletea source nyengine. Kwa hivyo ni source mbili na two differetn stories
but the fact is that Kikwete anaongoza na atashinda akitangazwa hapo ijumaa.

You are simply being prepared for the eventuality.
 
F

frankkarashani

Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
F

frankkarashani

Member
Joined Oct 5, 2010
20 0 0
Ndo maana nadiriki kusema kuwa ccm mzuri ni yule aliyekufa. Lakini hawa ambao wako hai wote akili zao zinafanana, kuwa chama bora ni ccm hata kama alama za nyakati zinasema sivyo!!!
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
143
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 143 135
Chadema fanyeni maandalizi ya kutosha "ku-dispute" matokeo na kupeleka kesi mahakamani mpaka kura zihesabiwe upya na haki itendeke. Haki lazima itendeke, nchi hii ni yetu sote.
CCM inatawala mahakama (ndio waajiri wao) kwa hivyo huko ni giza tu!
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
143
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 143 135
Swali ni kuwa, baada ya hapa, Kikwete ataweza kuliongoza taifa hili kwa ufanisi? Tukumbuke ahadi kem kem alizotoa na vile vile tusisahau tabia ya ccm ya ufisadi. Nionavyo mimi ni kuwa Watanzania waliomchagua watajutia kitendo hicho cha kumchagua kwani maisha yao yatazidi kuwa magumu kuliko yalivyo sasa hivi.
Ahadi tena?...Hio sahau maana si nd'o anamaliza term yake huyo. Whether he delivers or not, I doubt
he cares. Maybe kama anataka kumuandalia Riz-1.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
143
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 143 135
Dawa ni Chadema kwenda Mahakamani na kudai kura zirudiwe kuhesabiwa hapo CCM kitakuwa ni kilio na kusagag meno na JK wake...........
There is no way utashinda kesi against CCM mahakamani. Na kuhakikishia kesi itapelekwa kwa mwendo wa kinyonga na ukishtuka tayari ni 2015.
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
The theory behind the conspiracy makes sense to me. Hata hivyo mwisho wa siku ukweli utajulikana tu. This time hatudanganyiki!
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514