Sea food gani unaipenda?

titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,630
Points
2,000
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,630 2,000
Mie hao wadudu ndo ugonjwa wangu kuanzia pweza,ngisi,kamba,crabs,lobster etc na mayai ya samaki pia
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,630
Points
2,000
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,630 2,000
Mkuu utakuwa umekulia pwani
Ewaa,uko sahihi shekhe,mie mmasai lakini nimekulia kwenye ukanda huu wa pwani,jioni shurti upitie kwenye meza za pweza na ngisi na sea food nyengine ndo siku inakuwa imeenda vizuri.
 
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
921
Points
225
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
921 225
Kambakochi, pweza, ngisi, konokono, kamba w kawaida duu baharini siachi kitu hapa wa bars lzm aisome
 
A

Angelo007

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
1,798
Points
2,000
A

Angelo007

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
1,798 2,000
Sea foods; kamba kochi, lobster, ngisi, changu, tasi, kolekole, mlimba.....kuna mmoja nimesahau jina, ni kama mwenzie mlimba kwenye supu aiseee......iwe supu ya kienyeji, pita SOMANGA pale ufaidi hiyo supu
Kambakochi ndio lobster
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
10,637
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
10,637 2,000
Napenda sana Kaa,ngisi na kamba
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
19,151
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
19,151 2,000
Pweza tu na samaki dagaa mchele wale wakiwa na kile kikachumbari flani noma sana.
Uduvi (prawns) huwa wana harufu mbaya na ladha haieleweki siwapendelei sana.
 
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
21,095
Points
2,000
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
21,095 2,000
Wali Nyama "Kwani naelewa basiii mi najibu tu"
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,589
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,589 2,000
Miye nikipata Tasi nimemaliza Maneno,
Kule Mtwara kuna konokono flani hivi cku nikashawishiwa ninunue watamu ukiwakaanga loohh wana sukari sukari walinishinda.
Hao ni chaza
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,553
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,553 2,000
Dagaa mchele wakikaangwa kwa ugali na bamia plus mboga ya maboga..
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,589
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,589 2,000
Cigale,Chaza,,Kamba,Kamba wakubwa,Pweza,Ngisi,kaa,Hao ndio seafood colective name.ChanguSongoro,Ngushi,Nguru,Jodari,sehewa,mziya,Kole kole hao ni samaki.
 
Jagood

Jagood

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2016
Messages
1,883
Points
2,000
Jagood

Jagood

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2016
1,883 2,000
Pweza aise, ila sio kile kichwa chake
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,902
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,902 2,000
Nipeni location ya restaurant au cafeteria inayopika hizo sea food kwa ustadi wa kiwango cha lami
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,424
Points
2,000
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,424 2,000
Kule mtwara kumbwa walinishinda kuwala.
 

Forum statistics

Threads 1,334,878
Members 512,144
Posts 32,489,749
Top