Sea food gani unaipenda?

Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
290
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
290 500
Lobster,prawns,pweza,calamari na Ndugu zao Samaki
 
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
2,317
Points
2,000
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
2,317 2,000
King fish ni balaa. Kwangu mimi huyu ni samaki mtamu kuliko wote
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,466
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,466 2,000
Mi sea food sikubali kabisa,labda za majani ila sio hawa wadudu!

Wadudu wepi hao, picha tafadhali. Mi kwa chakula cha baharini napenda kila aina ya kiumbe kilichomo humo ndani kasoro taka taka zitupwazo na wanadamu tu, mfano vinyesi, kondomu, maplastiki, chemicals, magari na pikipiki zilizotupwa toka melini, upuuzi mwingine.
 

Forum statistics

Threads 1,303,872
Members 501,152
Posts 31,495,814
Top