say something????

say something????

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
1,640
Reaction score
525
nimewamisi jaman humu ndan n nataka jua wangap wapo mwanza pliiiz wana see u guys pliiiz vp hamjanimis jaman
 
hahahaaaaaaaaa husninyoo leo nipo vibaya nafeel uchovuu upo wapi wewe , n kipipi nimekuelewa,charming mi nipo huku isamilo wap wewe
 
hahahaaaaaaaaa husninyoo leo nipo vibaya nafeel uchovuu upo wapi wewe , n kipipi nimekuelewa,charming mi nipo huku isamilo wap wewe

jana ulikunywa sana beibe? Uchovu wa nini wakati wkend ndio kwanza inaanza!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom