Saudi Arabia sends war planes into Yemen in a terrifying clash with Iran

Saudi Arabia sends war planes into Yemen in a terrifying clash with Iran

Are Christians Delusional?"
The belief that some cosmic Jewish Zombie can make you live forever if you symbolically eat His flesh (and drink His blood) and telepathically tell Him that you accept Him as your master, so He can remove an evil force from your soul that is present in humanity because a rib-woman was convinced by a talking snake to eat from a magical tree.
http://www.youtube.com /watch?v=28PjVaW4kKI& feature=player_embedded# at=490
 
upuuzi haukukoma bali walibadili mbinu za kuua kimya kimya,licha ya yote wakristo si ndo wanatengeza silaha ambazo zinatumika kwa mauaji?obama alishawambia mnajifanya mko kwenye high moral ground wakati nanyi ndo haohao tu.tatizo kubwa la mkiristo ni unafiki na kujiona wao wako safi sana wakati maovu yote duniani asili yake ni kwao

Wakristo sio kwamba ni wanafiki bali Tuko huru kufikiri tofauti. Laiti tungekuwa tuko kama nyinyi: nina imani Uislamu ungeshakufa siku nyingi. KWani Tuko na teknolojia ya kufa mtu. Msingepata room ya kupumulia wala kunyanyua spika na kusema allahu wakabaru..

Wakristo hatujioni tuko safi. Bali huwa tunajiuliza... "sisi ni nani tujione bora kuliko watu wengine?" KWani tunaamini Mwenyezi mungu wetu ametuumba kwa usawa. NA tunajivuna Upendo wa Mungu Kwa wanadamu.
Nyinyi mwajivunia Dini.

Pia Asili ya maovu ni Shetani(Iblis na jeshi lake).
 
Christianity tortured and murdered thousands of innocent Human Beings during the historical "crusades" & "inquisitions".
Christianity assumes and pretends that it is indestructible.
Christianity is dictatorial. If you don't comply, thoroughly obey and properly finance its agenda, Christianity demands punishment for sins against God and righteously threatens "Eternal-Damnation".
Crussades was aim to protect the city and all its civilizations.
versus : Jihadi imelenga kueneza Dini mpaka kiyama..
That is why We are no longer have Crusades now adays. We have one crussades of preaching the gospel of Jesus all over the world...
 
Today, the US Government engages in illegal searches, wiretaps, false imprisonment, torture and it criminalizes free-speech - which is censorship. The USA has become the main God-like terrorist of the planet.
The US Government has set up secret torture dungeons and secret assassination "hit squads" that murder individuals all over the planet.
George W. Bush, Dick Cheney, Donald Rumsfeld, George Tenet, Condoleezza Rice, and evenColin Powelknew about and engaged in these illegal and insane activities. They were wrong, insane and evil
 
Crussades was aim to protect the city and all its civilizations.
versus : Jihadi imelenga kueneza Dini mpaka kiyama..
That is why We are no longer have Crusades now adays. We have one crussades of preaching the gospel of Jesus all over the world...

what city?,crusade first aim was to take jerusalem,which didnt belong tp them
 
there is an interesting difference between Bush and Obama. If the Bush administration didn't like somebody, they took them to torture chambers. If the Obama administration doesn't like somebody, they murder them.Noam Chomsky
The Governments of Viet-Nam, Iraq, and Afghanistan did not obey US so look what we did to them. I am a retired US Reserve Army Officer (1961-83). I also am guilty of "influencing" just a little. I was wrong. Think about it. Our US foreign policy is and has been since WWII: Obey US and adhere to our interests or we will kill you. We don't welcome competition. We wage heartless war to fulfill our interests. We develop might-makes-right war technology to have our way. We murder by remote control. Ever since the extermination of the American Indians - in order to steal their lands - we have been and we are wrong.
I personally blame the Biblical God model. This insane, monstrous God chose about 3 million people who He led out of Egypt to murder over 60 cities - men, women and children - in order to steal their land for His "chosen". What a God! What a model. The US Government has become this monstrous God to the Human victims of this world. I won't miss, due to age, having to watch much more of this primitive evil.
 
that is american retired soldier speaking not me
 
Today, the US Government engages in illegal searches, wiretaps, false imprisonment, torture and it criminalizes free-speech - which is censorship. The USA has become the main God-like terrorist of the planet.
The US Government has set up secret torture dungeons and secret assassination "hit squads" that murder individuals all over the planet.
George W. Bush, Dick Cheney, Donald Rumsfeld, George Tenet, Condoleezza Rice, and evenColin Powelknew about and engaged in these illegal and insane activities. They were wrong, insane and evil

Those technics and tools were there since dark ages. So there's nothing new. Hitler did it. Roman empire did it, Muhammad did it, even Jesus crucifixion was horific to tell.

Let me ask you..

#1 Between Arab and USA who is worldwide known and captured terrorist?
Is Osama american? Is Abu all Zarqawi's american?
Is ISIS american ?

#2 Who sets rules to combat terrorism - is Arab or USA?
 
wewe si unao mabikra sabini kwa allah kama mshahara wa kuwa mtafsir sharia, msimamizi wake hapa duniani

pls hii post ya mwisho leo

Duh!
Mzee kaishafunga goli fasta namna hii?
Hilo lazima litakuwa dume la mbegu, huku kwetu tunaliita Kuchi! Yaani likigusa tu miguu juu, dakika mbili pia nyingi.
Tehe teh teh teh!
Basi pale uliposema Unaitwa mi nikadhani Fainali Dakika 90!

Kuna dawa ya Kiarabu inaitwa MKUYYAT mwambie Mzee anipm Nitampa Ya bure akutestie. Yaani akiipata hio lzm uwapende waislamu kwa msaada nitakaokupa.
Manake Mzee kiuno chake kitakuwa km Kafunga Motor ya Horsepower 50!

Teh teh teh teh!
Usiku mwema.
 
Duh!
Mzee kaishafunga goli fasta namna hii?
Hilo lazima litakuwa dume la mbegu, huku kwetu tunaliita Kuchi! Yaani likigusa tu miguu juu, dakika mbili pia nyingi.
Tehe teh teh teh!
Basi pale uliposema Unaitwa mi nikadhani Fainali Dakika 90!

Kuna dawa ya Kiarabu inaitwa MKUYYAT mwambie Mzee anipm Nitampa Ya bure akutestie. Yaani akiipata hio lzm uwapende waislamu kwa msaada nitakaokupa.
Manake Mzee kiuno chake kitakuwa km Kafunga Motor ya Horsepower 50!

Teh teh teh teh!
Usiku mwema.

Basi mwenyewe umeiinjoooy kuongea na mdada. Manake nimeona misimano ilivyoshuka. Na ulivyo na shingo ngumu wewe.
Hope mistari ya ukwehe imekuingia kisawasawa.
Mpaka umeanzisha mada za uganga wa kienyeji. Hatuchomi UDI hapa. Hapa ni dozi kama hospitali ya kimataifa
 
Are Christians more violent than Muslims?
Wed 24 Apr 2013 12:00:28
Warning:Read to the end of the post before jumping to conclusions about where I am going with this post.
Are Christians more violent than Muslims?What does the record say?
Murder rate:White America, like most Christian countries in the Americas, Africa and Eastern Europe, is markedly more violent than most of the Middle East (murders per 100,000 population):
*.0.6 Bahrain
*.0.7 Oman
*.0.8 United Arab Emirates
*.0.9 Qatar
*.1.0 Saudi Arabia
*.1.2 Egypt
*.1.7 Cyprus
*.1.8 Jordan
*.2.0 Iraq
*.2.1 Israel
*.2.2 Kuwait
*.2.2 Lebanon
*.2.3 Syria
*.3.0 Iran
*.3.3 Turkey
*.3.4 WHITE AMERICA
*.4.1 Palestine
*.4.2 Yemen
Terrorist attacks:According to the FBI, only 6% of the terrorist attacks on U.S. soil between 1980 and 2005 were carried out by Muslim extremists. Even Jewish extremists carried out more (7%).
War:Wars with at least a million dead:
Christian wars:
*.years: name: conservative body count in millions
*.535-554: Gothic Wars:5.0m
*.790-1300: Reconquista:7.0m
*.1096-1272: Crusades:2.0m
*.1337-1453: Hundred Years’ War:3.0m
*.1562-1598: French Wars of Religion:3.0m
*.1568-1648: Dutch Revolt:1.0m
*.1618-1648: Thirty Years’ War:3.0m
*.1655-1660: Second Northern War:3.0m
*.1763-1864: Russian-Circassian War:2.0m
*.1792-1802: French Revolutionary Wars:2.0m
*.1803-1815: Napoleonic Wars:3.5m
*.1830-1903: War in Venezuela:1.0m
*.1882-1898: Conquests of Menelik II of Ethiopia:5.0m
*.1910-1920: Mexican Revolution:1.0m
*.1914-1918: First World War:20.0m
*.1917-1922: Russian Civil War:5.0m
*.1939-1945: Second World War:41.5m(European deaths only)
*.1946-1954: First Indochina War:1.0m
*.1950-1953: Korean War:1.2m
*.1955-1975: Vietnam War:1.1m
*.1998-2003: Second Congo War:2.5m
 
Muslim wars:
*.1370-1405: Conquests of Tamerlane:7.0m
*.1681-1707: Conquests of Aurangzeb:5.0m
*.1967-1970: Nigerian Civil War:1.0m
*.1980-1988: Iran-Iraq War:1.0m
*.1983-2005: Second Sudanese Civil War:1.0m
*.1989-2001: Afghan Civil War:1.4m
Seven times more people have died in Christian wars:113.8 million compared to the 16.4 million who died in Muslim wars.
 
Those technics and tools were there since dark ages. So there's nothing new. Hitler did it. Roman empire did it, Muhammad did it, even Jesus crucifixion was horific to tell.

Let me ask you..

#1 Between Arab and USA who is worldwide known and captured terrorist?
Is Osama american? Is Abu all Zarqawi's american?
Is ISIS american ?

#2[/UR




kwani what did osama do?

what is terrorrist?
 
Basi mwenyewe umeiinjoooy kuongea na mdada. Manake nimeona misimano ilivyoshuka. Na ulivyo na shingo ngumu wewe.
Hope mistari ya ukwehe imekuingia kisawasawa.
Mpaka umeanzisha mada za uganga wa kienyeji. Hatuchomi UDI hapa. Hapa ni dozi kama hospitali ya kimataifa

View attachment 239744

View attachment 239745

Mi Nawaonea Huruma hawa watoto wa kiume kitu wanafanywa na MAPADRI humo MAKANISANI.

HIVI Mbona wanawake ni wengi sana? Yaani badala ya kutafuna wale waimba kwaya PADRI MTU MZIMA Anakwenda kulawiti KATOTO KA KIUME!
Hawa Ni Mambwa kiasi gani?

Hata mbwa Hafanyi Unyama huu
 
Dhambi ya ubaguzi haiwezi kukuacha salama.
Ukishamtenga yule eti ni kafiri ataondoka zake, mara utagundua kumbe hata humu ndani kuna wanauvaa suruali fupi na wengine suruali za kawaida, wengine wanafuga midevu mirefuuu wengine hawana. Mtaanza kutwangana tena wenyewe kwa wenyewe.

Dhambi ya ubaguzi ni sawa na dhambi ya kula nyama ya mtu, ukionja utaendelea kula tu......
 
Dhambi ya ubaguzi haiwezi kukuacha salama.
Ukishamtenga yule eti ni kafiri ataondoka zake, mara utagundua kumbe hata humu ndani kuna wanauvaa suruali fupi na wengine suruali za kawaida, wengine wanafuga midevu mirefuuu wengine hawana. Mtaanza kutwangana tena wenyewe kwa wenyewe.

Dhambi ya ubaguzi ni sawa na dhambi ya kula nyama ya mtu, ukionja utaendelea kula tu......

We unawajua waliokula nyama za watu?
Dhambi ya ubaguzi waambie Hao wachungaji na Maaskofu walikaa kikao cha kujadili yasio wahusu.
Roho korosho mbaya ka sura zao.

Kibao kikigeuka ile misalaba itageuka bakora.
Nyie endeleeni tu na hizo kwaya zenu za upakoupako.
 
KWeli martina umejitahidi sana kuwaungansha hawa ndugu zetu, jamaa zetu. UNajua wangekuwa wamoja.. Pengine Hata mahakama ya KAdhi ingepita. Lakini miongoni mwao walikuwa sahihi wakijaribu kukataa usahihi wa wenzao.


Hapa unaweza kudhani wako kitu kimoja.. Lakini ukimuuliza mwislamu kuhusu madhehebu atakujibu Uislamu hauna madhehebu.Yaani Uilsmu ni mmoja tu. KWao wanajiskia vizuri kuamini hivyo na kutamka kuwa Uislamu ni mmoja. Wallahi wanajiona wako vizuri sana hapa. But hawawezi kamwe kukimbia ukweli huu mchungu kuwa Kwenye Uislamu kuna dhehebu kama Ahmadiya, Sunni, Shiha, sufi, Aghakan, ISIS, Boko Haram, etc.. That"s why wamejikuta wakiitana makafiri wao kwa wao. Na kuchinjana.
NA kwakuwa wako wachache ambao wangeweza kuona thamani ya madini unayoyatema hapa na kuyanunua. lakini wanachukulia poa tu. Kwakuwa kwa wao kukuunga mkono ni sawa na kujiunga na Ukristo ambao kwao ni Ukafiri.

unajua kwa wanawake kuna kitu kinaitwa dawa ya mwanamke ni mwanamke mwenzie kwa maana sisi wanawake tulivyo ni bora maradufu nchi au idara ikaongozwa na mwanaume kuliko mwanamkee kwan mwanamkee atatunyanyasa sana wanawake wenzie.

na kwa waislam ni hivyo hivyo, dawa ya mwislam sana ni mwislam sana mwenzie
i.e dawa ya alqaeda ni ISIS.......
WANAMLAUM rais kikwete kutokuwa na msimamo kwenye mahakama ya kadhi kiasi kwamba wanaanza kudai alibadili dini alipokuwa anasoma elimu ya msingi

UNAMKUMBUKA MAKAMBA akiwa mkuu wa mkoa aliwafanyaje waisla wa mwembe chai ??????
 
We unawajua waliokula nyama za watu?
Dhambi ya ubaguzi waambie Hao wachungaji na Maaskofu walikaa kikao cha kujadili yasio wahusu.
Roho korosho mbaya ka sura zao.

Kibao kikigeuka ile misalaba itageuka bakora.
Nyie endeleeni tu na hizo kwaya zenu za upakoupako.
vitisho na jazba haisaidii
huko jamhuru ya afrika ya kati ilikuwa hivihivi
ila jambo jema ni kwamba tutawatumia waislam wa bakwata na wa PONDA kumalizana wenyewe kwa wenyewe....haina haja ya ANT-BALAKA.....


jaribu kuleta hoja na sio jazba na ile hali ya kujiona mratibu wa allah
 
Back
Top Bottom