Saudi Arabia sends war planes into Yemen in a terrifying clash with Iran

Saudi Arabia sends war planes into Yemen in a terrifying clash with Iran

Sijui shutuma za marekani zimetokana na nini hapa... Mbona MNA majibu mepesi kwenye maswali magumu..?
Hivi ISIS walikuwepo wakati USA iko pale kweli?
Kinachofahamika ni kuwa ISIS ni kundi lililoundwa na saudia, Yemen, Qatar leny lengo la kuwafurusha washia nchini Iraq na kule IRAn. Kundi hili lilibadili malengo baadaye.. Na haya yote yametokea baada ya kuondoa jeshi la marekani na kubakiza jeshi dhahifu la iraki. Saudia na nchi zote za sunni ole arabuni zinahusika kuunda ISIS.
Hata ayatollah wa Iran alilazimika kuomba huruma ya wasunni ili wawe wamoja. Hali akitambua kuwa wasunni wanawachukulia Shiha kama makafiri wengineo tu.
Hoja kuwa sadam alikuwa anafaa Iraq haina mashiko Kwani yeye ni msunni na aliwanyanyasa washia na wakurdi ile mbaya tu.
kuna shehe alipata ajali ya bodaboda hapa bagamoyo kwa sasa ni kilema inailaumu sana marekani kwa kuwa imeiruhusu china itengeneza pikipiki ovyo ovyo ili kuwamaliza waislam eti kwa kuwa wengi wao hawapendelei magari.

yaan mtu mkewe kafia hospitali kwenye opereshen ya kujifungua anailaumu marekani kwa kumuulia mkewe kwani elimu ya udaktari wa kupasua alianzisha mmarekani
 
NA TATIZO SIO IRAN NA SAUDIA TU
hata hapa tz kama si uwepo wa wakristo wanabalansi mivutano kati ya BAKWATA na taasissi za kiislam i.e sheik ponda wafuasi vita ingeshalipuka

bila wakristo tanzania waislam wa ponda na bin SIMBA wangeshachinjana

hapo mwislam wewe unajiona uko sahihi na ni mratibu wa allah kuliko mwislam kikwete.
ndio maana mwislam yule alimpiga kibao mwinyi alhaji, rais mstaafu kwa kuwa alijiona mwinyi hamfai allah

taitzo kila mwislam ni bora kuliko mwislam mwenzie

NAKUBALIANA NA WEWE VITA KONGO: vita vyao ni kuhusu udhibiti wa maliasili na sii kutafuta kumsimamisha/kuleta uwepo/ kumratibia kumwakilisha allah

Well said martina
hapa wakitukana we usiwajibu, we wagonge na hoja tu... manake ndio wameshika rungu la ban. Wasije wakakupiga ban siku 11.

Watakuwa wamekuelewa.
 
Last edited by a moderator:
kuna shehe alipata ajali ya bodaboda hapa bagamoyo kwa sasa ni kilema inailaumu sana marekani kwa kuwa imeiruhusu china itengeneza pikipiki ovyo ovyo ili kuwamaliza waislam eti kwa kuwa wengi wao hawapendelei magari.

yaan mtu mkewe kafia hospitali kwenye opereshen ya kujifungua anailaumu marekani kwa kumuulia mkewe kwani elimu ya udaktari wa kupasua alianzisha mmarekani

Kweli kabisa. Wamejitoa ufahamu
Cc Ishmael, mgen
 
Last edited by a moderator:
kuna shehe alipata ajali ya bodaboda hapa bagamoyo kwa sasa ni kilema inailaumu sana marekani kwa kuwa imeiruhusu china itengeneza pikipiki ovyo ovyo ili kuwamaliza waislam eti kwa kuwa wengi wao hawapendelei magari.

yaan mtu mkewe kafia hospitali kwenye opereshen ya kujifungua anailaumu marekani kwa kumuulia mkewe kwani elimu ya udaktari wa kupasua alianzisha mmarekani

ha ha ha ha ha ha ha ha ha kama kweli inasikitisha sana aiseee, ha ha ha ha ha ha ha ha ha !!!
 
Kweli kabisa. Wamejitoa ufahamu
Cc Ishmael, mgen
Unajua, Allah anaumwa macho, hivyo haoni. Ndio maana anashindwa kuwasaidia wafuasi wake. Tusubiri apone ugonjwa wa macho. Huu ni Msiba kwa hawa Makafir akina kahtaan na kafir Ally Kombo.
ALLAH ALIUGUA MACHO:

"Wakati mmoja macho ya Allah yalikuwa yanauma, na Malaika walikwenda kumuona, na kwamba Allah alitokwa na Machozi, kwa ajili ya Mafuriko ya Nabii Nuhu mpaka macho yake yakawa mekundu. (Al Milal Wannihal J. 1 uk. 141)
 
Last edited by a moderator:
Unajua, Allah anaumwa macho, hivyo haoni. Ndio maana anashindwa kuwasaidia wafuasi wake. Tusubiri apone ugonjwa wa macho. Huu ni Msiba kwa hawa Makafir akina kahtaan na kafir Ally Kombo.
ALLAH ALIUGUA MACHO:

"Wakati mmoja macho ya Allah yalikuwa yanauma, na Malaika walikwenda kumuona, na kwamba Allah alitokwa na Machozi, kwa ajili ya Mafuriko ya Nabii Nuhu mpaka macho yake yakawa mekundu. (Al Milal Wannihal J. 1 uk. 141)

Kubishana Na KAFIRI ni Kupoteza Wakati tu.
Endelea Kuabudu Sanamu.
Jahannamu Inakusubiri.
Na ndiko anakoungua Paulo Na makafiri wenzake.
 
Last edited by a moderator:
Mudi yupo wapi?

We uliyelaaniwa Unashangilia Binaadamu damu yao inavyomwagika sio?
Huu ndio UKRISTO uliojifunza sio?

Nyie watu ni afadhali ya MBWA mara Milioni.

Watoto wachanga WANAKUFA KTK hizo vita halafu wewe Na Wenzako Mnashangilia?

Nakuombea Ktk Maisha yako Na Wewe yakutokee ktk familia yako Upate Kuonja yanayowakuta Binaadamu km wewe.

KAFIRI MKUBWA USIE NA HAYA WE.
 
Well said martina
hapa wakitukana we usiwajibu, we wagonge na hoja tu... manake ndio wameshika rungu la ban. Wasije wakakupiga ban siku 11.

Watakuwa wamekuelewa.

[h=1]IS militants 'enter Yarmouk refugee camp' in Syrian capital[/h]

The UN says 18,000 Palestinian refugees are trapped in Yarmouk [h=2]Syria's war[/h]

Islamic State (IS) militants have entered the Palestinian refugee camp Yarmouk in Damascus, activists and Palestinian officials say.

Clashes erupted between the militants and groups inside the camp, with IS seizing control of large parts of the camp, reports said



IS wanajiona wana haki ya kuwauwa sio tu waislam wenzao au shia bali pia sunni wenzao -wapalestina

KISA NI KWAMBA HAWA WAPALESTINA NI WAKIMBIZI KWA HIYO WALIUNGA MKONO SERIKALI YA ASSAD wakijua fika kwa status yao ya ukimbizi bora wawe upamde wa serikali.Leo wamevamiwa wanachinjwa na IS kwan IS ni mwislam bora kuliko mwislam tena sunni mwenzie mpalestina

_82063956_2e5f6e0c-c940-4171-994e-3012b6bb4a1f.jpg



Hakika kila mwislam ni bora kuliko mwislam mwenzie
leo wapelestina yena masunni wanachinjwa na IS wanaotaka utawala wa sharia
IS ni mwakilishi wa allah duniani , ndiye anayejua lipi la kufanya amfurahishe allah.

mwislam mpalestina ashageuka kafiri
 
Kubishana Na KAFIRI ni Kupoteza Wakati tu.
Endelea Kuabudu Sanamu.
Jahannamu Inakusubiri.
Na ndiko anakoungua Paulo Na makafiri wenzake.
mwislam wewe ni bora kuliko mwislam ally kombo
KHALIFA ni bora kuliko SALUM
kila mmoja wenu analiona ndie pekee anayepaswa kuratibu shughuli za allah hapa duniani

mwislam wewe unajiona ni bora kuliko mwislam mwingie yeyote duniani, wewe ndiye mtafsiri sheria za allah na hamna mwislam mwingine mwenye hiyo haki dunia nzima hapa ndio tatizo

Kichaa kachomwa moto kisa kaharibu Quran
 
Kweli kabisa. Wamejitoa ufahamu
Cc Ishmael, mgen

2 samweli 1:26

Nimesikitika kwa ajili yako, Yonathani, ndugu , Ulikuwa ukinipendeza sana; Upendo wako kwangu ulikuwa wa ajabu, Kupita upendo wa wanawake.

Wanamme wanatongozana hapa ndani ya bibilia
 
Last edited by a moderator:
mwislam wewe ni bora kuliko mwislam ally kombo
KHALIFA ni bora kuliko SALUM
kila mmoja wenu analiona ndie pekee anayepaswa kuratibu shughuli za allah hapa duniani

mwislam wewe unajiona ni bora kuliko mwislam mwingie yeyote duniani, wewe ndiye mtafsiri sheria za allah na hamna mwislam mwingine mwenye hiyo haki dunia nzima hapa ndio tatizo

Kichaa kachomwa moto kisa kaharibu Quran


Soma historia kijana nadhani elimu yako bado mno.

http://www.truthbeknown.com/victims.htm
 
We uliyelaaniwa Unashangilia Binaadamu damu yao inavyomwagika sio?
Huu ndio UKRISTO uliojifunza sio?

Nyie watu ni afadhali ya MBWA mara Milioni.

Watoto wachanga WANAKUFA KTK hizo vita halafu wewe Na Wenzako Mnashangilia?

Nakuombea Ktk Maisha yako Na Wewe yakutokee ktk familia yako Upate Kuonja yanayowakuta Binaadamu km wewe.

KAFIRI MKUBWA USIE NA HAYA WE.


nakushangaa wewe mwislam gani??
sunni wanaua watoto wa shia na shia wanauwa watoto wa sunni-kwa kumtukuza na kumtetea allah

sunni wameanza kuuwa watoto wanawake wa sunni wenzao leo;cheki aljezerra leo-kwa kumtukuza na kumtetea allah

Naumia sana rohoni ila nashindwa kuamini namna mwanzoni waislam walivyolishangilia kundi hili.....kwa sasa sunni na shia wanaenda sawa kila mmoja anamtukuza allah....more vitoto, wanawake vimezagaa mitaani hata vulture wameichoka hii mizoga
 
asante ndugu ntaipitia hiyo historia


kijikundi kidogo cha waislam wanaosimamia andiko flani iwe hadithi flani ya quran kinatamani kiwachinje waislam wooote duniani wasiosimama katika hadithi hiyo.

ni rahisi sana kuingia machafuko wa waislam kwa kila mmoja anajiona bora na ndiye pekee ajuaye kimpendezacho allah kuliko mwislam mwingine

al SISI alifunga mpaka ili wapalestiana waumie vizuri wakati wa mgogoro na israel
leo saudia anapiga mabomu mashia wa yemen
leo iran mshia anafadhili hoith mashia wa yemen wawauwe massuni
leo sunni anauwa mashia wa irak na syria

HATA TANZANIA BILA WAKRISTO WAISLAM MUNGEWASHANA SANA TU
 
nakushangaa wewe mwislam gani??
sunni wanaua watoto wa shia na shia wanauwa watoto wa sunni-kwa kumtukuza na kumtetea allah

sunni wameanza kuuwa watoto wanawake wa sunni wenzao leo;cheki aljezerra leo-kwa kumtukuza na kumtetea allah

Naumia sana rohoni ila nashindwa kuamini namna mwanzoni waislam walivyolishangilia kundi hili.....kwa sasa sunni na shia wanaenda sawa kila mmoja anamtukuza allah....more vitoto, wanawake vimezagaa mitaani hata vulture wameichoka hii mizoga

Ndio nikasema Wewe elimu huna na habari zote hizi mwalimu wako ni TV.
Huna elimu yyt yenye mashiko hata kidogo.
Unafahamu kinachotokea Northern Ireland baina ya protestants and Catholics. Unafahamu kikundi cha KIKRISTO cha ugaidi cha ATTA kimeua Wakristo wenzao kwa idadi gani? Unafahamu magaidi wa KIKRISTO waitwao The armour of Jesus Wamechinja Wakristo Kiasi gani?
Wewe huna tofauti Na Bendera.
Wanachokionyesha Makafiri Kwenye Tv Unabeba Mazima Na Kutuletea hapa.

Someni wakristom acheni ushabiki wa Kipumbavu Huenda Mkapata faida siku za mbele.
 
2 samweli 1:26

Nimesikitika kwa ajili yako, Yonathani, ndugu , Ulikuwa ukinipendeza sana; Upendo wako kwangu ulikuwa wa ajabu, Kupita upendo wa wanawake.

Wanamme wanatongozana hapa ndani ya bibilia
POA kama umetafsiri hivyo ni kwa mtizamo wako na wewe ni mwislam nshakwambia ni mwakilishi pekee na mtoa tafsiri pekee duniani

kitabu chako kiko salama ila wale wanaouana kwa ajili ya allah hawatumii kitabu chako.

mtauwana sana uarabuni
 
we mama wewe,mbona wakati ukraine wanapigana hujaja na maneno yake ya kimipasho?



[h=1]IS militants 'enter Yarmouk refugee camp' in Syrian capital[/h]

The UN says 18,000 Palestinian refugees are trapped in Yarmouk [h=2]Syria's war[/h]
  • [URL="http://www.bbc.com/n
 
Back
Top Bottom