Saudi Arabia sends war planes into Yemen in a terrifying clash with Iran

Saudi Arabia sends war planes into Yemen in a terrifying clash with Iran

Ndio nikasema Wewe elimu huna na habari zote hizi mwalimu wako ni TV.
Huna elimu yyt yenye mashiko hata kidogo.
Unafahamu kinachotokea Northern Ireland baina ya protestants and Catholics. Unafahamu kikundi cha KIKRISTO cha ugaidi cha ATTA kimeua Wakristo wenzao kwa idadi gani? Unafahamu magaidi wa KIKRISTO waitwao The armour of Jesus Wamechinja Wakristo Kiasi gani?
Wewe huna tofauti Na Bendera.
Wanachokionyesha Makafiri Kwenye Tv Unabeba Mazima Na Kutuletea hapa.

Someni wakristom acheni ushabiki wa Kipumbavu Huenda Mkapata faida siku za mbele.

nafaham sana, tatizo la UK halikuwa dini bali tamaa ya England kuzikalia nchi zingine kimabavu zikitumia mgongo wa dini
nothern ireland na hata scotland wales zote zilitamaniwa na england

pia huo upuuzi ulikoma na kwa sas ndio unaanza arabuni

hongereni endeleen kujiona bora kuliko waislam wenzenu
 
we mama wewe,mbona wakati ukraine wanapigana hujaja na maneno yake ya kimipasho?



IS militants 'enter Yarmouk refugee camp' in Syrian capital



The UN says 18,000 Palestinian refugees are trapped in Yarmouk Syria's war


  • [URL="http://www.bbc.com/n

  • hamana taizo la kidini ukraine na urussi
    pale ni strategic resources zilikuwa zinapiganiwa na sii kwamba watu walikuwa wanatimiza au kutafsiri anachokitaka allah
 
POA kama umetafsiri hivyo ni kwa mtizamo wako na wewe ni mwislam nshakwambia ni mwakilishi pekee na mtoa tafsiri pekee duniani

kitabu chako kiko salama ila wale wanaouana kwa ajili ya allah hawatumii kitabu chako.

mtauwana sana uarabuni

mpaka sasa wakristo ndo wanakamata record ya kuuana ,kwahiyo usishangae ama kujiona uko sawa wakati wakristo sasa wanaandaa vita vya tatu vya dunia ili wauane tena kwa mabilioni
 
Ndio nikasema Wewe elimu huna na habari zote hizi mwalimu wako ni TV.
Huna elimu yyt yenye mashiko hata kidogo.
Unafahamu kinachotokea Northern Ireland baina ya protestants and Catholics. Unafahamu kikundi cha KIKRISTO cha ugaidi cha ATTA kimeua Wakristo wenzao kwa idadi gani? Unafahamu magaidi wa KIKRISTO waitwao The armour of Jesus Wamechinja Wakristo Kiasi gani?
Wewe huna tofauti Na Bendera.
Wanachokionyesha Makafiri Kwenye Tv Unabeba Mazima Na Kutuletea hapa.

Someni wakristom acheni ushabiki wa Kipumbavu Huenda Mkapata faida siku za mbele.
hapa unaongea kijazba kwa kuwa jazba ni asili ya mtu ajionaye bora kuliko mwingine
muislam wa PONDA anajiona ni mwakilishi wa allah kuliko mwislam wa BAKWATA
 
POA kama umetafsiri hivyo ni kwa mtizamo wako na wewe ni mwislam nshakwambia ni mwakilishi pekee na mtoa tafsiri pekee duniani

kitabu chako kiko salama ila wale wanaouana kwa ajili ya allah hawatumii kitabu chako.

mtauwana sana uarabuni

Labda nianze kukufundisha kwa ujiti km Toto dogo.
Nakuuliza hivi hawa WAUWAJI wafuatao ni WAISLAMU?

http://api.theweek.com/sites/defaul...istianTerror.jpg?itok=NleQLTBN&resize=450x200

HUYU Kaua MAMIA YA WAKRISTO WENZAKE wasio na Hatia Kwa jina La YESU.

http://media-1.web.britannica.com/eb-media/58/129958-004-C9B8B89D.jpg

Huyu kaua zaidi ya watu milion 6 Wasio na Hatia kwa Jina la YESU.


http://disinfo.s3.amazonaws.com/wp-content/uploads/2010/04/militia.jpg

Na hawa WAUWAJI WA KIKRISTO wengine WALIOCHINJA WAKRISTO WENZAO nakuachia wewe km Homework Ujaribu Kumuuliza Mzee wako Ni kina nani!
 
hapa unaongea kijazba kwa kuwa jazba ni asili ya mtu ajionaye bora kuliko mwingine
muislam wa PONDA anajiona ni mwakilishi wa allah kuliko mwislam wa BAKWATA

mlokole wa ngwajima anajiona wa maana kuliko wa mzee upako ama mkiristo wa pengo.ni yaleyale tu tofauti iko wapi?
 
mpaka sasa wakristo ndo wanakamata record ya kuuana ,kwahiyo usishangae ama kujiona uko sawa wakati wakristo sasa wanaandaa vita vya tatu vya dunia ili wauane tena kwa mabilioni

POA, HII ILE YA KILA KITU kulaumiwa marekani
mkee kafia hospital kwenye upasuaji wa kujifungua unalaum wamerakali kwa kuwa elimu ya upasuaji ilianzia marekali eti kisa elimu ya upasuaji ilianzia marekani

tatua matatizo yako na usisingizie wasiohusika

bye naeleka kulala baba watoto asije kasirika.
 
POA, HII ILE YA KILA KITU kulaumiwa marekani
mkee kafia hospital kwenye upasuaji wa kujifungua unalaum wamerakali kwa kuwa elimu ya upasuaji ilianzia marekali eti kisa elimu ya upasuaji ilianzia marekani

tatua matatizo yako na usisingizie wasiohusika

bye naeleka kulala baba watoto asije kasirika.

Nenda kaongeze Wagalatia wengine lkn kumbuka Kwenda shule.
Mwambie mumeo akulipie japo Elimu ya watu wazima wasije wanao wakawa na upeo mdogo km wako.
 
2 samweli 1:26

Nimesikitika kwa ajili yako, Yonathani, ndugu , Ulikuwa ukinipendeza sana; Upendo wako kwangu ulikuwa wa ajabu, Kupita upendo wa wanawake.

Wanamme wanatongozana hapa ndani ya bibilia

Je Upendo wako kwa Allah na mtume haujazidi upendo wako kwa wanawake?
 
mlokole wa ngwajima anajiona wa maana kuliko wa mzee upako ama mkiristo wa pengo.ni yaleyale tu tofauti iko wapi?

umejiingiza nlipopataka
PENGO KATUKANWA ILA HUJASIKIA TAMKO LA MKATOLIKI KUANDAMANA KUMLAANI GWAJIMA

mimi ni mkatoliki na naamin kwenye kuvumiliana huwezi kuniambia nikatoe tamko au nikalaan matamko ya gwajima
gwajima hausiani na chochote na mimi kushindwa kutekeleza ukatoliki wangu

ANGEKUWA KATUKANWA SHEHE MKUU LEO UNGEONA WAANDAMANAJI KIBAO.

GWAJIMA anaweza kujihisi bora ila marytina sijioni bora kuliko gwajima na ndivyo wakatoliki tulivyo
 
Nenda kaongeze Wagalatia wengine lkn kumbuka Kwenda shule.
Mwambie mumeo akulipie japo Elimu ya watu wazima wasije wanao wakawa na upeo mdogo km wako.
poa
ila waislam wenzio wana ubora sawa na wewe usijione wewe ndiye mratibu wa allah na waislam wooote duniani hawafai mbele ya allah

bye jaman naitwa.........wewe subiria mabikra sabini uuliohadiwa na allah kama zawadi ya kuwauwa waislam wenzio
 
nafaham sana, tatizo la UK halikuwa dini bali tamaa ya England kuzikalia nchi zingine kimabavu zikitumia mgongo wa dini
nothern ireland na hata scotland wales zote zilitamaniwa na england

pia huo upuuzi ulikoma na kwa sas ndio unaanza arabuni

hongereni endeleen kujiona bora kuliko waislam wenzenu

upuuzi haukukoma bali walibadili mbinu za kuua kimya kimya,licha ya yote wakristo si ndo wanatengeza silaha ambazo zinatumika kwa mauaji?
obama alishawambia mnajifanya mko kwenye high moral ground wakati nanyi ndo haohao tu.tatizo kubwa la mkiristo ni unafiki na kujiona wao wako safi sana wakati maovu yote duniani asili yake ni kwao
 
hapa unaongea kijazba kwa kuwa jazba ni asili ya mtu ajionaye bora kuliko mwingine
muislam wa PONDA anajiona ni mwakilishi wa allah kuliko mwislam wa BAKWATA

Ha ha ha ha. Dah! We kweli jembe..endelea Dada yangu kutoa darsa. Bayana zako tunazipata...
 
poa
ila waislam wenzio wana ubora sawa na wewe usijione wewe ndiye mratibu wa allah na waislam wooote duniani hawafai mbele ya allah

bye jaman naitwa

We nenda kwa bwanako salama wala huna haja ya kutangaza hapa kuwa jamaa anataka kula tunda.

Kuna sehemu yyt ulikuta mi nasema Ni Mbora kuliko waislamu wengine? Au manyege yanakutibua?
 
umejiingiza nlipopataka
PENGO KATUKANWA ILA HUJASIKIA TAMKO LA MKATOLIKI KUANDAMANA KUMLAANI GWAJIMA

mimi ni mkatoliki na naamin kwenye kuvumiliana huwezi kuniambia nikatoe tamko au nikalaan matamko ya gwajima
gwajima hausiani na chochote na mimi kushindwa kutekeleza ukatoliki wangu

ANGEKUWA KATUKANWA SHEHE MKUU LEO UNGEONA WAANDAMANAJI KIBAO.

GWAJIMA anaweza kujihisi bora ila marytina sijioni bora kuliko gwajima na ndivyo wakatoliki tulivyo

kumbe hujapitia uzi wa yerico.wakatoliki wanadeal na wewe kimyakimya,silent killer
 
We nenda kwa bwanako salama wala huna haja ya kutangaza hapa kuwa jamaa anataka kula tunda.

Kuna sehemu yyt ulikuta mi nasema Ni Mbora kuliko waislamu wengine? Au manyege yanakutibua?

atakua ana bwana kweli kwa umri huo?
atakua amelog out na kurudi kama guest
 
We nenda kwa bwanako salama wala huna haja ya kutangaza hapa kuwa jamaa anataka kula tunda.

Kuna sehemu yyt ulikuta mi nasema Ni Mbora kuliko waislamu wengine? Au manyege yanakutibua?
wewe si unao mabikra sabini kwa allah kama mshahara wa kuwa mtafsir sharia, msimamizi wake hapa duniani

pls hii post ya mwisho leo
 
asante ndugu ntaipitia hiyo historia


kijikundi kidogo cha waislam wanaosimamia andiko flani iwe hadithi flani ya quran kinatamani kiwachinje waislam wooote duniani wasiosimama katika hadithi hiyo.

ni rahisi sana kuingia machafuko wa waislam kwa kila mmoja anajiona bora na ndiye pekee ajuaye kimpendezacho allah kuliko mwislam mwingine

al SISI alifunga mpaka ili wapalestiana waumie vizuri wakati wa mgogoro na israel
leo saudia anapiga mabomu mashia wa yemen
leo iran mshia anafadhili hoith mashia wa yemen wawauwe massuni
leo sunni anauwa mashia wa irak na syria

HATA TANZANIA BILA WAKRISTO WAISLAM MUNGEWASHANA SANA TU
KWeli martina umejitahidi sana kuwaungansha hawa ndugu zetu, jamaa zetu. UNajua wangekuwa wamoja.. Pengine Hata mahakama ya KAdhi ingepita. Lakini miongoni mwao walikuwa sahihi wakijaribu kukataa usahihi wa wenzao.


Hapa unaweza kudhani wako kitu kimoja.. Lakini ukimuuliza mwislamu kuhusu madhehebu atakujibu Uislamu hauna madhehebu.Yaani Uilsmu ni mmoja tu. KWao wanajiskia vizuri kuamini hivyo na kutamka kuwa Uislamu ni mmoja. Wallahi wanajiona wako vizuri sana hapa. But hawawezi kamwe kukimbia ukweli huu mchungu kuwa Kwenye Uislamu kuna dhehebu kama Ahmadiya, Sunni, Shiha, sufi, Aghakan, ISIS, Boko Haram, etc.. That"s why wamejikuta wakiitana makafiri wao kwa wao. Na kuchinjana.
NA kwakuwa wako wachache ambao wangeweza kuona thamani ya madini unayoyatema hapa na kuyanunua. lakini wanachukulia poa tu. Kwakuwa kwa wao kukuunga mkono ni sawa na kujiunga na Ukristo ambao kwao ni Ukafiri.
 
We nenda kwa bwanako salama wala huna haja ya kutangaza hapa kuwa jamaa anataka kula tunda.

Kuna sehemu yyt ulikuta mi nasema Ni Mbora kuliko waislamu wengine? Au manyege yanakutibua?

hahahahahahahahahahahahahahahaha
 
Christianity tortured and murdered thousands of innocent Human Beings during the historical "crusades" & "inquisitions".
Christianity assumes and pretends that it is indestructible.
Christianity is dictatorial. If you don't comply, thoroughly obey and properly finance its agenda, Christianity demands punishment for sins against God and righteously threatens "Eternal-Damnation".
 
Back
Top Bottom