Sauda Mwilima kimeeleweka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauda Mwilima kimeeleweka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TIQO, Apr 14, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Sauda Mwilima akishuka kwenye gari kuelekea ukumbini.[​IMG] ...Akitoa ‘tabasamu la mwaka’.[​IMG] ...Akielekea ukumbini.[​IMG] Bwana harusi (katikati koti jeusi)…
    [​IMG] Sauda Mwilima akishuka kwenye gari kuelekea ukumbini.[​IMG]...Akitoa ‘tabasamu la mwaka’.[​IMG]...Akielekea ukumbini.[​IMG] Bwana harusi (katikati koti jeusi) akimsikiliza sheikh.[​IMG]..Akiulizwa kama yuko tayari kumpokea Sauda.[​IMG] Sauda katika pozi.[​IMG]...Akipokea shairi kutoka kwa Maua Faki aliyelisoma katika hafla hiyo.[​IMG]...Akiwa na mama yake mzazi.[​IMG]...Akiwa na mpambe wake, Hadija Shaibu (Dida).[​IMG]...Akiwa na mumewe baada ya ndoa.[​IMG]Wakitabasamu kwa pamoja.[​IMG]Hapa akisoma msaafu.

    Source:
    Global Publishers
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Hivi huu weupe ni wake au anajikoboa?
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Watu wanapenda presha za maisha kila la heri aliyemuoa
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Maimatha wa jesse @ work,mama yake mweusi tiiiii.
     
  5. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh, mie nimependa shela lake amependeza japo mh! amekuwa mweupe sana !
     
  6. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Hivi anasoma msahafu au KITABU CHA MAULID ndugu mleta mada? Msahafu hauchezewi namna hiyo !
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe nimeshangaa maza black tii au dingi ni msauzi? alafu mtoto mweupe chotara si chotara, mburushi si mburushi kumbe mchina anafanya kazi sasa ikitokea anazaa kwa operesheni inakuwaje hapo wakuu anashoneka huyu?
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,030
    Likes Received: 3,231
    Trophy Points: 280
    Asingepaka, asingeolewa.
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 7,913
    Likes Received: 7,458
    Trophy Points: 280
    daaah yani hiyo rangi yake mmmh.
    Aya mchina atamaliza dada zetu
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Uwiiii...hata huyu kaolewa!
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Umebakia wewe tu; na wewe jichubue!!!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    kwani ana nin hadi asiolewe?
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,279
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Kwa sisi tunaofuatilia magazeti ya udaku huyu dada zaidi ya kasoro ya kujikoboa ni wife material. Hanaga makashfa ya ukicheche.

     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    Na wale wanaokandia wanaojichubua ni wakina nani, ama kweli kila bidhaa lina soko lake
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nampongeza sana.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    We lazima utakuwa wife material nitangaze nia nini kama jimbo lipo wazi?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    nashangaa watu wanavyoshangaa sauda kuolewa. aendelee na utulivu wake huo huo ndoa idumu...
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ni wife material kwakweli,
    Kosa moja tu kujikoboa huyu hazai kwa operesheni ngozi isha haribiwa na mchina
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,081
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    hongera yamebaki madunga yembe yanazagaa
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    ooh! Ila kila mtu atapendwa kama alivyo. Habari ya wewe?
     
Loading...