S Sombeti JF-Expert Member Joined Jun 20, 2015 Posts 795 Reaction score 178 Oct 2, 2015 #41 Aaaa wewe sasa HR umepelekwa kwenye department gani tena ?? Mbona nahis umetunga wewe ni mchawi nini ?? Alaf kwanini usimfundishe tu afanye KEGEL ?
Aaaa wewe sasa HR umepelekwa kwenye department gani tena ?? Mbona nahis umetunga wewe ni mchawi nini ?? Alaf kwanini usimfundishe tu afanye KEGEL ?
Oxpower JF-Expert Member Joined Jan 15, 2012 Posts 2,180 Reaction score 3,118 Oct 2, 2015 #42 rudiana nae tu lakin akirudi,akiomba pesa mtolee nje na siku ya mechi piga chini ya kiwango,akilalamika muombe kabang.........atatoka nduki tu
rudiana nae tu lakin akirudi,akiomba pesa mtolee nje na siku ya mechi piga chini ya kiwango,akilalamika muombe kabang.........atatoka nduki tu
mwandiga JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 1,506 Reaction score 664 Oct 2, 2015 #43 Nipe namba yake ya simu
data JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 26,942 Reaction score 23,893 Oct 2, 2015 #44 It takes a real man to be a father.
Y yadoxy Member Joined Sep 26, 2015 Posts 20 Reaction score 1 Oct 2, 2015 #45 Hiyo nayo Ni zaidi ya noma,kwan ww ulikuwa hujui?
love more than100 JF-Expert Member Joined Jan 27, 2014 Posts 2,061 Reaction score 715 Oct 2, 2015 #46 The Boss said: Idara ipi? we si ulikuwa Hr unaeajiri watu?sasa umesahau strory zako? ofisi yenu idara zinahamishwa bila kujali umesomea nini? chai hii naona... mwanamke akuambie katumia dawa ya kurudisha k?seriously? Click to expand... Mi mwenyewe nashaaagaaa machoo kodoooo...
The Boss said: Idara ipi? we si ulikuwa Hr unaeajiri watu?sasa umesahau strory zako? ofisi yenu idara zinahamishwa bila kujali umesomea nini? chai hii naona... mwanamke akuambie katumia dawa ya kurudisha k?seriously? Click to expand... Mi mwenyewe nashaaagaaa machoo kodoooo...
garikicah Member Joined Oct 29, 2010 Posts 71 Reaction score 18 Oct 3, 2015 #47 Mkuu hayo ndo maamuzi magumu, komaa tu