Sasa nimeelewa kwanini mapenzi kazini hayafai

Sasa nimeelewa kwanini mapenzi kazini hayafai

bobby dolat

Senior Member
Joined
May 18, 2015
Posts
167
Reaction score
264
Kuna huyu mwanamke ambae ni bosi wangu, ni line Manager wangu, na ambae tuna uhusiano wa kimapenzi wa siri, tuna kama mwezi sasa tangu tuanze ku date, pamoja na kuwa ni line manager na mshahara wake ni mara mbili ya wangu cha ajabu ananipiga mizinga as if mimi ndie namzidi mshahara nakumbuka niliwaletea mkasa wa mizinga ya huyu bosi wangu, hivi kweli utampaje hela mwanamke anaekuzidi wewe hela?
Huo sio unyonyaji wa wazi kabisa?

Sasa mapya yaliyoibuka kwenye sakata hili ni ya kushangaza. Last Friday nilimuomba maongezi nae, nikamwambia mimi mapenzi basi nimeshindwa Mimi hivyo naomba unipe ile hela yangu niliyokukopesha ili tuachane, cha kushangaza kanijia juu sijawahi kuona, kasema hela hanilipi wala nini, kwamba uroda alionipa ndio fidia ya hiyo hela, eti hiyo laki mbili alinunua madawa yanayotangazwa mitandaoni ya kurudisha sehemu nyeti kuwa ndogo,
Sasahivi mimi nilimtuma akanunue hizo dawa?Halafu ndo zinauzwa laki mbili?

Mimi nikamjibu basi nimesamehe hiyo hela na mahusiano sitaki tena, akasema tutaona, kwamba siwezi kumtumia then nimuache kirahisi hivyo, nikamjibu ndo nimeamua hivyo, nikaondoka zangu.

Nashangaa Jumatatu nafika kazini naambiwa na Administrative Officer niende nikabidhi kazi zangu niende nikaripoti idara nyingine ambayo wote huwa tunaikimbia, na ukipelekwa huko unaweza kulia kama umefiwa na anaetoka huko ni full shangwe, maana idara hii, mkiwahi sana kutoka ni saa mbili usiku, kutokana na nature ya kazi zake, sasa nipo hapa since Monday nahisi kuumwa kabisa.

Sasa wadau nauliza hii transfer haina uhusiano na maamuzi yangu ya kumuacha yule bosi wangu kweli?Maana amenipa uso wa kazi since Monday, hanifurahii wala Maongezi hakuna, kapokea tu salaam basi akaendelea tu hamsini zake, au wadau mnaonaje nijirudi nini!

Hivi ni mapenzi gani ya namna hii? Badala yeye mwenye mshahara mkubwa anisaidie mimi, anakuja kuchukua hata kidogo nilichonacho huku akijua fika Nina mke na watoto wanaonitegemea sio haki kwa kweli.


Ni bahati mbaya tu nilijiingiza katika hili jambo kama si kusafiri nae mkoani isingetokea akanishawishi kimapenzi

Kuna yeyote mwenye suluhisho ya hili tatizo?
 
Tafuta kitu cha kum-blackmail, yaelekea anatoa uroda na kwa maboss wa juu yake pia.

Kitu gani hicho utakachotumia kum blackmail.. SIJUI.
 
we endelea tu na huko kwnye idara ngumu mkuuu... mshahara wa dhambi huo kubaliana nalo tu
 
Kula mzigo ila pesa usitoe yeye atakukimbia tu maana anataka kupoteza future yako
 
Idara ipi?
we si ulikuwa Hr unaeajiri watu?sasa umesahau strory zako?
ofisi yenu idara zinahamishwa bila kujali umesomea nini?

chai hii naona...
mwanamke akuambie katumia dawa ya kurudisha k?seriously?
 
Juma necha aliwahi kutoa ngoma inaitwa "CHAI"
 
Hayo ndo malipo ya usalit ulomfanyia mkeo..huna budi kuyapokea
 
Hivi kwani ulilazimishwa kutoa hela??wewe ungejifanya ---- tu mzigo unakula ukiombwa hela unasema umelipa ada, umenunua msosi etc mpaka angechoka, wanawake wenye hela watakuomba hela ili usiwe nazo za matanuzi lakani ukionyesha huna atakupa!Unaonekana kujutia kuchepuka lakini hapo umeuingia mkenge, dawa ya moto ni moto wewe kwa sasa rudi kwake usimpe hela mpaka akuache yeye bobby dolat
 
hizo ni hatari za kuwa na mahusiano ukiwa unategemea kitu fulani.

kwa harakaharaka ulikubali kuwa na uhusiano na boss wako ukitegemea atakugai hela lkn ikawa tofauti.

pambana kijana wewe ni wa kiume komaaa na maisha yako acha udada-dada.
 
Idara ipi?
we si ulikuwa Hr unaeajiri watu?sasa umesahau strory zako?
ofisi yenu idara zinahamishwa bila kujali umesomea nini?

chai hii naona...
mwanamke akuambie katumia dawa ya kurudisha k?seriously?

Aisee... Labda ni HR wa bank sasa kahamishwa kwenda kuwa teller...

Vinginevyo hii ni chai ya rangi isiyotiwa sukari.
 
Tafuta mwingine kwenye hiyo idara ya sasa.

Baada ya muda na yy mpige chini,ili akikasirika akurudishs kwenye ile idara ya mwanzo
 
wewe hujielewi.....Mwanamke anastahili na ana haki ya kuhudumiwa

asa wewe laki mbili tu unalialia humu
 
....akijua fika Nina mke na watoto wanaonitegemea sio haki kwa kweli.


Ni bahati mbaya tu nilijiingiza katika hili jambo kama si kusafiri nae mkoani isingetokea akanishawishi kimapenzi

Kuna yeyote mwenye suluhisho ya hili tatizo?

Suluhisho ni maombi tu. Ngoja niwaite 'wapendwa' waje kwa maombi.
Evelyn Salt, atoto, Heaven Sent, Apologise lady (sijui tuje na sadaka nyingine?), Paulo Sergio De Souz, et al.

Kuna PEPO la kurubuniwa, kisha kufahamiana limeanza kuenea kwa wanandoa wengi..tunahitaji kufunga na kuomba!!!
 
Last edited by a moderator:
Suluhisho la tatizo lako nimeliacha kwa manager wako... utalipitia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom