Well saidmuheshimu rafiki yako kabla ya kuidharau ndoa yake
Well saidmuheshimu rafiki yako kabla ya kuidharau ndoa yake
Kunyimww sio ishu ila mali za watu sio freshWewe kupeana utamu mbona ndio fresh, hv ungekuwa unanyimwa ungefurahi
True na all related kinder of games like sim iko kwa fundi sijui mara ada ya mdogo wangu hata ham huwa inaondokaMwananke akishaniambiaga tu hizo za nauli najuaga tu ni fake feelings na Mimi hisia zote kwake zinakata yani
Mali za watu ndio tamuKunyimww sio ishu ila mali za watu sio fresh
Mwana unaniuza aiseeehMali za watu ndio tamu
Hata sikuuzi rafkMwana unaniuza aiseeeh