Sasa ni mpaka wanayama


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,810
Likes
119,751
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,810 119,751 280
img-20171104-wa0077-jpg.623957
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,230
Likes
10,832
Points
280
Age
30
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,230 10,832 280
HII HABARI IMETOKEA KENYA,SIMBA KAMLAWITI MWENZIE,TUNAKOELEKEA ANAJUA MAULANA.
 
mbalaka

mbalaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2017
Messages
212
Likes
190
Points
60
mbalaka

mbalaka

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2017
212 190 60
Wallah..kama Mungu hatokiangamiza hiki kzazi....atawaomba msamaha sodoma na gomora!!!!
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,534
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,534 7,401 280
HII HABARI IMETOKEA KENYA,SIMBA KAMLAWITI MWENZIE,TUNAKOELEKEA ANAJUA MAULANA.
Hao Simba mmoja ni jike na mwingine ni Dume, huyo jike amekuwa na kuvumuka manyoya kama Dume,
Ni kama mwanaume uwe na mke kama huyu hapo chini, maana itasemwa pia unamlawiti mwanaume mwenzio
image-jpg.623969

image-jpg.623970
image-jpg.623971
 
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,182
Likes
1,601
Points
280
Age
47
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,182 1,601 280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,295
Likes
1,535
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,295 1,535 280
Huyo simba wa chini atakuwa n simba jike.... kwani hakuna wanawake wenye ndevu????.... kama umeangalia picha nyingi za huyo simba utagundua n jike mwenye manyoya..... huu ujinga wa narekani hauwezi kuganywa na wanyama
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,072
Likes
7,376
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,072 7,376 280
Wafugaji wa mifuga kama ng'ombe, kondoo na mbuzi tunayajua vizuri haya mambo. Hata Njiwa wana hii tabia. Mara nyingine wanyama wa kiume wadogo (kwa umbo na umri) au wanyonge katika kundi hupenda kupandana kama vile wanawapanda majike. Wafugaji wanalijua hii wala si kitu cha ajabu.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,530
Likes
986
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,530 986 280
Hii habari inakuzwa na wazungu na mashoga kuhalalisha ufirauni wao.
Hata ng'ombe dume wa rika moja wakati mwingiñe huwa wanapandiana lakini sio kwa kufanya sex.
Hii kwa wanyama hutokea mara nyingi sana.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,810
Likes
119,751
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,810 119,751 280
Hii habari inakuzwa na wazungu na mashoga kuhalalisha ufirauni wao.
Hata ng'ombe dume wa rika moja wakati mwingiñe huwa wanapandiana lakini sio kwa kufanya sex.
Hii kwa wanyama hutokea mara nyingi sana.
Mmh wanyama wanapigana kwenye ashakum kishenzi
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,138
Likes
3,187
Points
280
Age
30
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,138 3,187 280
HII HABARI IMETOKEA KENYA,SIMBA KAMLAWITI MWENZIE,TUNAKOELEKEA ANAJUA MAULANA.
itakua alikua anabashia tu..kawaida kwa wanyama..haswa mbuzi
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,151
Likes
4,488
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,151 4,488 280
Wanayama ni nini?
 

Forum statistics

Threads 1,236,340
Members 475,106
Posts 29,254,803