Mpaka Sasa nimezika ndugu zangu mia Moja (100)

Mpaka Sasa nimezika ndugu zangu mia Moja (100)

aise

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Posts
8,431
Reaction score
23,593
Habari ya asubuhi wakuu!

Katika "tembea tembea" nimekutana na jamaa anadai kwamba mpaka Sasa amezika ndugu zake mia Moja.

Hivi Kuna Binadamu ambaye Yuko hai na amewahi kushuhudia misiba / mazishi ya ndugu zake kuanzia wa kwanza mpaka idadi inafika 100 na yeye bado Yuko hai?
1790008409909.jpg
 
Kama ana miaka 50, ina maana toka azaliwe huwa anazika ndugu 2 kila mwaka.

Tukiassume ameanza kuwazika toka alipojitambua (miaka 20) ina maana kila mwaka huwa anazika ndugu 3.

Jambo ambalo ni gumuu.
Kwakweli kuzika ndugu mia Moja ni parefu Sana aise

Labda uishi miaka 100 Ili Kila mwaka uzike ndugu Yako mmoja. Au miaka 50 uzike Kila mwaka ndugu wawili.

Hata hivyo ile miaka 0-5 sidhani kama utasema umeshuhudia
 
Kama ana miaka 50, ina maana toka azaliwe huwa anazika ndugu 2 kila mwaka.

Tukiassume ameanza kuwazika toka alipojitambua (miaka 20) ina maana kila mwaka huwa anazika ndugu 3.

Jambo ambalo ni gumuu.
Labda vijijini ambako unaweza kuta watu wamezaliwa 13 kwa mama yao na wapo wengine 18 kwa mama wengine. Hao 13 na 18 wameanza kupata watoto wakiwa miaka kuanzia 16 by the time huyu mtu ana 40 tu ana wajukuu kibao na ndugu karibu 200 pande zote.
Halafu huyu mtu baba yake,baba mkubwa,shangazi etc walizaliwa 15!
 
Misipendi kuongelea wala kujadili mambo ya kufa asubuhi mazeee....🫤
Kikubwa kila nikiamka salama mimi na wapendwa wangu pamoja na wanao nizunguka, nasema Alhamdulillah...🙏
Na ikitokea kifo upande wetu pia tunashukuru, maana kifo hakizoeleki.
 
Labda kwa zile familia Mzee ana maboma mengi unakuta ana wake wengi na watoto kibao na hao wakawahi kuzaa, labda ijapokuwa ni rare incidence kutokea kwa mtu mmoja kushuhudia yote hayo vifo kwa idadi hiyo.
 
Habari ya asubuhi wakuu!

Katika "tembea tembea" nimekutana na jamaa anadai kwamba mpaka Sasa amezika ndugu zake mia Moja.

Hivi Kuna Binadamu ambaye Yuko hai na amewahi kushuhudia misiba / mazishi ya ndugu zake kuanzia wa kwanza mpaka idadi inafika 100 na yeye bado Yuko hai?
View attachment 3676774
Hiyo ni idadi ndogo mno!

Nikupe mfano mdogo tu ktka ukoo mkubwa wa kikurya (Imweito)

Mimi nimezika shangazi (9)
Baba wakubwa/wadogo (18)
Watoto wao (25)
Mabinamu (20)
Mama wadogo (8)
MaBibi(7)
MaBabu(8)
Watoto waliokufa chini ya mwaka mmoja (18)
Baba yake na babu (1)
Mashemeji [7]

121!

Hii ni hesabu ndogo..tena ya haraka haraka roughly....

ili ikae sawa sawa nahitaji kurudi kwa bibi yangu mmoja aliebaki...nipate idadi kamili!

Maana wengine siwakumbuki nilikuwa mdogo!
 
Hiyo ni idadi ndogo mno!

Nikupe mfano mdogo tu ktka ukoo mkubwa wa kikurya (Imweito)

Mimi nimezika shangazi (9)
Baba wakubwa/wadogo (18)
Watoto wao (25)
Mabinamu (20)
Mama wadogo (8)
MaBibi(7)
MaBabu(8)
Watoto waliokufa chini ya mwaka mmoja (18)
Baba yake na babu (1)
Mashemeji [7]

121!

Hii ni hesabu ndogo..tena ya haraka haraka roughly....

ili ikae sawa sawa nahitaji kurudi kwa bibi yangu mmoja aliebaki...nipate idadi kamili!

Maana wengine siwakumbuki nilikuwa mdogo!
Dah!
Huo ni msiba wa taifa kwakweli.
Lakini mkuu hizo ni hesabu halisi?
 
Labda vijijini ambako unaweza kuta watu wamezaliwa 13 kwa mama yao na wapo wengine 18 kwa mama wengine. Hao 13 na 18 wameanza kupata watoto wakiwa miaka kuanzia 16 by the time huyu mtu ana 40 tu ana wajukuu kibao na ndugu karibu 200 pande zote.
Halafu huyu mtu baba yake,baba mkubwa,shangazi etc walizaliwa 15!
Mimi baba yangu ni msukuma, tumezaliwa 13+ Kwa baba,
Babu yangu ana watoto 20+
Wanaume wako kama 16 na wote wamezaa watoto si chini ya 10.

Lakini sijaona misiba inayofika 30 mpaka hapo kwenye huo mzunguko wote
 
Mimi baba yangu ni msukuma, tumezaliwa 13+ Kwa baba,
Babu yangu ana watoto 20+
Wanaume wako kama 16 na wote wamezaa watoto si chini ya 10.

Lakini sijaona misiba inayofika 30 mpaka hapo kwenye huo mzunguko wote
Subiri ufikishe miaka 50.
 
Back
Top Bottom