Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,947
- 131,392
Wa bar utakuwa ww, kuna mambo mtu akiandika unajua n uongo tuu, ww endelea kuchat hapo mpaka utakapopitiwa na usingizi, hakikisha umeweka net iliyowekwa Dawa ya kuzuia malaria 😎Nipo bar
Wa bar utakuwa ww, kuna mambo mtu akiandika unajua n uongo tuu, ww endelea kuchat hapo mpaka utakapopitiwa na usingizi, hakikisha umeweka net iliyowekwa Dawa ya kuzuia malaria 😎Nipo bar
ohoooMm leo cjapiga nyeto, nasubir kesho mapema sana kanisani kwenye sala ya toba nirushe kimoja cha siku
Wa bar utakuwa ww, kuna mambo mtu akiandika unajua n uongo tuu, ww endelea kuchat hapo mpaka utakapopitiwa na usingizi, hakikisha umeweka net iliyowekwa Dawa ya kuzuia malaria 😎
Umebarikiwa kuliko wanawake wote, wanawake wasiopiga nyeto wauawe tuuNyeto mkuu🤒
Ww huwez kuwa bar, kila mtu anajua hilo 😎😂😂 ujue watu wanaweza kukuamini wewe wakaniacha mimi muhusika
Wanyongwe kwa mnatiUmebarikiwa kuliko wanawake wote, wanawake wasiopiga nyeto wauawe tuu
Ww huwez kuwa bar, kila mtu anajua hilo 😎
umejibu kwa uchungu sana kama sio basi hisia kaliNimekufa
Huna hata chembe ya uwezo huoNipo sasa hapa na natoka asubuhi
Kesho usiku nakuja tena naenda kulala hospitali jumatatu 😎
H taarifa unayo ww mwnyw, mm mhusika sina hiyo taarifa.umejibu kwa uchungu sana kama sio basi hisia kali
Sasa mzee Besigye huyu anapambania uhai wake saivi 🤔🤔🤔🤔🤔
Huna hata chembe ya uwezo huo
Nipe location, kama n karibu nakuja sa hUngenijua nilivyo kichaa regardless napitia nini akili ni ile ile 😂😂
Sema najua unajua, kila mtu humu anajua how crazy nilivyo so karibu nilipo hapa
Kesho pia nitakuwepo hapa kama nilivyoahidi🔥🔥
Nipe location, kama n karibu nakuja sa h
See u tomorrow eveningNi hapa hapa mtaani kwetu Mikocheni, niende wapi mimi?
Niko natazama TV tu hapa, huku naperuzi kwenye cm yangu.
Nakula weed