Na kuilamba tuilambe... Asali isianguke chini kabisa🤣🤣🤣 kwa hiyo tuichape tu sio
Seran kipenzi tusisikilize maneno za watu
Na kuilamba tuilambe... Asali isianguke chini kabisa🤣🤣🤣 kwa hiyo tuichape tu sio
Sasa kama walio wengi wanakuambia UKIMWI ni ugonjwa, elimu ipo kweli?Bwashee ,elimu wanayo ila hawana ile hofu kama zamani, uhamasishaji umekua mdogo kuliko makwingi wa kuhamasisha ngono
Homa ya ini hata ukipiga romance tu umo hatarini kuambukizwa.Ugonjwa sio vvu tu kuna homa ya ini na nk
Ukiupata.Warning»»AIDS exist and kills
Onyo:ukimwi upo na unauwa
😁mambo ya kuanza kujisikilizia kama una UKIMWI sio poa bwashee
Pima , jilinde na kinga pia , kupima na kuichapa kavu bado hauko salamaBora nitembee na kale kakipimo kuliko hayo manailon. And for sure kama hutaki kupitia kipimo acha ikae. Heri nitumie hata 10k ya vipimo kuliko 500 ya ndom.
Unajilinda na virusi unapita barabarani unagongwa na nzi unakufa kuh! Dunia haina huruma
Sasa hivi wanadondoka na vitambi utasikia pressure na sukari tuMoto sio Mangi!
Nikikumbuka around 2003, Mkapa ndo amefanikiwa kuleta ARV batch ya kwanza, enzi hizo ARV kwa madoni tuu, wa wenye connection. Wakati Mkapa anazindua hiyo programu hapo Mwananyamala, alilia sana Ben. Waya ukimtesa sana Hayati Mkapa akiwa kama raisi wa hii nchi. Watu walipukutika sio poa. Mtu anazikwa kama kiroba, bora wakristo majeneza yalikuwa yanasitiri maiti. Waislamu wakiwa wanazika mtu kwenye sanda anakuwa kama fimbo, mnaona kichwa tuu.
Hatari Mangi, tumetoka mbali na huu ugonjwa.
Enzi hizo watu wanatoka mikoani kufuata ARV hapa mjini. Maskini unakufa kilo mbili, dawa hamna.
Kuna kuishi na virusi halafu kuna kuumwa AIDS/edisi.Hapo ni kupiga moyo konde ili siku za kuishi ziwe nyingi.Unaanza kuishi kwa matumaini tu , hakuna namna
Dah polee fanya upande milima ya uluguru funga saba kavu mlilie mwenyezi atakutengenea upyaaa. Unakuwa piruuuuVyote kwa pamoja bwashee
Sasa hivi wanadondoka na vitambi utasikia pressure na sukari tu