Samia hawezi kutupatia katiba Mpya hata iweje.

Samia hawezi kutupatia katiba Mpya hata iweje.

THE FIRST BORN

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2019
Posts
2,504
Reaction score
5,449
Ukiona watu wanagoma hizi hadaa uwaelewe sana.

Machawa wanasema mama yao kasema ataanza mchakato wa katiba mpya kwahio tusimubughuzi.

Hivi watanzania Mnahisi hawaelewi maana ya neno MCHAKATO? kwa kiingereza si ina maana ya PROCESS.

Sasa process si ina maanisha stages nyingi?

Huyu mama aliewahi kusema KATIBA ni kijitabu atawalia mda wenu humohumo kwenye Process.

Hapa ilikua ni kusema Rasimu ya Jaji warioba ipo na process zote zilikua zimekamilika tukaichukue, kama kweli yeye ana nia ya kuwaletea katiba Mpya.

Ila kama ni MCHAKATO mtapigiwa hizo TUME za kina CHANDE hadi 2030.

Tupo hapa.
 
Ukiona watu wanagoma hizi hadaa uwaelewe sana.

Machawa wanasema mama yao kasema ataanza mchakato wa katiba mpya kwahio tusimubughuzi.

Hivi watanzania Mnahisi hawaelewi maana ya neno MCHAKATO? kwa kiingereza si ina maana ya PROCESS.

Sasa process si ina maanisha stages nyingi?

Huyu mama aliewahi kusema KATIBA ni kijitabu atawalia mda wenu humohumo kwenye Process.

Hapa ilikua ni kusema Rasimu ya Jaji warioba ipo na process zote zilikua zimekamilika tukaichukue, kama kweli yeye ana nia ya kuwaletea katiba Mpya.

Ila kama ni MCHAKATO mtapigiwa hizo TUME za kina CHANDE hadi 2030.

Tupo hapa.
Kusubiria katiba mpya kutoka utawala wa Samia na CCM ni sawa na kusubiria meli stendi.
Katiba mpya itakayopatikana ni kama tume ya uchaguzi au uchunguzi zinazosemwa ni huru.
 
Ukiona watu wanagoma hizi hadaa uwaelewe sana.

Machawa wanasema mama yao kasema ataanza mchakato wa katiba mpya kwahio tusimubughuzi.

Hivi watanzania Mnahisi hawaelewi maana ya neno MCHAKATO? kwa kiingereza si ina maana ya PROCESS.

Sasa process si ina maanisha stages nyingi?

Huyu mama aliewahi kusema KATIBA ni kijitabu atawalia mda wenu humohumo kwenye Process.

Hapa ilikua ni kusema Rasimu ya Jaji warioba ipo na process zote zilikua zimekamilika tukaichukue, kama kweli yeye ana nia ya kuwaletea katiba Mpya.

Ila kama ni MCHAKATO mtapigiwa hizo TUME za kina CHANDE hadi 2030.

Tupo hapa.
Na ifahamike hivyo,yeye na wahuni hawana dhamira hiyo.
 
Back
Top Bottom