Samaki asiyegeuzwa...


O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,831
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,831 13,595 280
Hapo lazima ugeuze hicho kibao..
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
teh teh teh... Boflo original at work
 
Last edited by a moderator:
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
raha ya samaki ageuzwe babu wewe ili upate utam wa kila sehem
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hahah vere nice one Boflo
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
attachment.php?attachmentid=72978&d=1354248346



hii nzuri......
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,940
Likes
292
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,940 292 180
Hivi ukila samaki unamgeuza saa ngapi jamani? Ukimaliza kipande cha juu toa mfupa/mwiba wa kati na uendelee kufaidi pande lililosalia.

Ila hii style ya leo ya kumuweka juu juu tena!
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
14
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 14 135
twende basi leo Kawe Club tukale samaki na ndizi mzuzu..........
Hivi Preta ile safari ya jumba la Mbezi Beach nilokuwa naipigia debe kila siku ilishafanyika? Maana naona hapa unamkaribisha Boflo Kawe Club.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,560
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,560 29 145
aiseeee babaangu mi napenda kazi ya kupara samaki,,, bofloo wewe unapenda kazi gani??? Miwa au
 

Forum statistics

Threads 1,236,281
Members 475,050
Posts 29,252,810