Salum Mwalimu ana watoto, asidhalilishwe


kamanda Hannibal

kamanda Hannibal

Member
Joined
Jan 24, 2018
Messages
15
Likes
11
Points
5
kamanda Hannibal

kamanda Hannibal

Member
Joined Jan 24, 2018
15 11 5
CCM huwa wanahoja za kipumbavu ndio maana tunaitwa shithole countries kwa sababu ya type ya siasa kama hizi!!

Siasa za kuchafuana kwa maana hiyo mtulia ataenda kuwakula wanakinondoni wote, ni wananchi wametukanwa kama hawana akili watamchagua ili waliwe na kutiwa!
Siasa hizi hadi US zipo, kasome AUDACITY OF HOPE cha Obama. Siasa ni siasa tu, ndio maana unaambiwa ukiwa mwanasiasa usiruhusu kupigwa picha ukiwa 'bafuni'
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,840
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,840 280
Siasa hizi hadi US zipo, kasome AUDACITY OF HOPE cha Obama. Siasa ni siasa tu, ndio maana unaambiwa ukiwa mwanasiasa usiruhusu kupigwa picha ukiwa 'bafuni'
Bila kuathiri mada;

Siasa hizo kuwa Marekani haimaanishi kuwa ni sawa. Haimaanishi na sisi tuzitetee.

Kwa kutumia mfano huo huo wa kitabu cha Obama, pamoja na kutuonesha siasa hizo chafu, kitabu chake kimelenga kutuonesha kuwa unaweza kufanya siasa za sera peke yake na ukashinda. Waache wanaokuchafua waendelee, usibishane nao wala usishuke chini kuwa level yao...ongelea sera zako!

Hicho ndo cha kujifunza...

Baada ya kusema hayo tuendelee na mada.

NB: Kina Nixon waliofanya siasa chafu historia imetuonesha walipoishia. Tujifunze kuwa na siasa safi, siasa za sera. Tuwaogope sana wanasiasa wanaofanya siasa za kuchafuana.
 
kamanda Hannibal

kamanda Hannibal

Member
Joined
Jan 24, 2018
Messages
15
Likes
11
Points
5
kamanda Hannibal

kamanda Hannibal

Member
Joined Jan 24, 2018
15 11 5
Bila kuathiri mada;

Siasa hizo kuwa Marekani haimaanishi kuwa ni sawa. Haimaanishi na sisi tuzitetee.

Kwa kutumia mfano huo huo wa kitabu cha Obama, pamoja na kutuonesha siasa hizo chafu, kitabu chake kimelenga kutuonesha kuwa unaweza kufanya siasa za sera peke yake na ukashinda. Waache wanaokuchafua waendelee, usibishane nao wala usishuke chini kuwa level yao...ongelea sera zako!

Hicho ndo cha kujifunza...

Baada ya kusema hayo tuendelee na mada.

NB: Kina Nixon waliofanya siasa chafu historia imetuonesha walipoishia. Tujifunze kuwa na siasa safi, siasa za sera. Tuwaogope sana wanasiasa wanaofanya siasa za kuchafuana.


Siasa zetu mkuu hizi ni za kuziangalia tu.
 
S

suluhishojipya

Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
57
Likes
142
Points
40
S

suluhishojipya

Member
Joined Dec 10, 2017
57 142 40
Bila kuathiri mada;

Siasa hizo kuwa Marekani haimaanishi kuwa ni sawa. Haimaanishi na sisi tuzitetee.

Kwa kutumia mfano huo huo wa kitabu cha Obama, pamoja na kutuonesha siasa hizo chafu, kitabu chake kimelenga kutuonesha kuwa unaweza kufanya siasa za sera peke yake na ukashinda. Waache wanaokuchafua waendelee, usibishane nao wala usishuke chini kuwa level yao...ongelea sera zako!

Hicho ndo cha kujifunza...

Baada ya kusema hayo tuendelee na mada.

NB: Kina Nixon waliofanya siasa chafu historia imetuonesha walipoishia. Tujifunze kuwa na siasa safi, siasa za sera. Tuwaogope sana wanasiasa wanaofanya siasa za kuchafuana.
ndio maana walipotaka kuleta siasa chafu ooh, ni shoga ndio maana hajaoa wala hana watoto sisi tukaamua kuweka ukweli wazi ili watu wasidanganywe.
 
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
1,893
Likes
3,928
Points
280
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
1,893 3,928 280
nzi wa kijani siku wakitoswa na polisi kusaidiwa ndiyo watachanganyikiwa kwa sasa wao wanaona poa tu kufanya ujinga woooote chini ya jua
 
W

Waukaya

Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
71
Likes
102
Points
40
W

Waukaya

Member
Joined Mar 25, 2014
71 102 40
Nafikiri ndugu yangu hujaelewa maana ya sisi timu ya kampeni kuweka haya mambo bayana. Jana katika uzinduzi wa kampeni za CCM, watu walilenga kuaminishwa kuwa Salum Mwalimu sio mwanaume kamili na kuwa ni shoga, hivyo kukata mzizi wa fitina kuwa sio shoga ni kuweka wazi kuwa mtu huyu ana watoto, mashoga wengi hawasimamishi hivyo hawawezi kuzalisha, hivyo Mwalim sio shoga kwa muktadha huo, asilimia 70 ya wapiga kura ni waislamu na waislamu hatupendi ufilauni, hivyo kujulikana kuwa mgombea wetu ana sifa hizo tutapoteza kura asilimia kubwa na ukija kwa asilimia 30 iliyobaki ya wakristo pia tutapoteza.

Sio kweli tunamchafua Mwalimu, kwani wewe unafikiri hizi picha nani kanipa? usiwe na mawazo mgambo, hii kazi ya kinondoni tunaijua sisi, wewe kama unaishi mbagala huwezi jua tunachopambana nacho kwenye kampeni ya nyumba kwa nyumba. Pia hakuna mtu anayechafuliwa maana hata watoto na mume wa Esther yule babu anajua status ya watoto na hana shida na hao watoto kadri kampeni zinavyoendelea tutawapandisha jukwaani kumuombea baba yao kura. Na pia Mh. Esther pia atapanda majukwaani na kumnadi mzazi mwenzie na akipata ni faida kubwa kwa watanzania na pia kwa watoto kwa ujumla.
Duh! Kazi ipo!
 

Forum statistics

Threads 1,236,403
Members 475,125
Posts 29,256,841