Salum Mwalimu ana watoto, asidhalilishwe


tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,444
Likes
17,621
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,444 17,621 280
Jamani Siasa hizi za kuchimbana mambo ya familia ni kukoseana adabu,mambo ya faragha na familia yabaki kuwa sehemu ya familia.Hali hii inawaumiza watoto ambao hawajui "vita" hivi vya kisiasa.

Niliposikia Mwigulu Nchemba anasema atafanya siasa za kistarabu uchaguzi mdogo Kinondoni,tulidhani wanamaanisha,kumbe ni ovyoo.

Sasa hawa watoto mnaanza kuwaanika ili tu kujibu tuhuma za Wahuni wanaoacha sera na kutukana watu?Tukianza kufukua hayo mambo wengi wataaibika.

Tutaanza kuangalia mahusiano ya kuanzia Raia Namba moja mpaka diwani,tutafukua makaburi na kusema maisha yao kabla ya vyeo vyao,halafu tutasema,hawa kama familia iliwashinda ilikuwaje tumewapa nchi?Haya mambo mengine acheni,mtasababisha watu tuongee halafu Maxence Melo aanze kusumbuliwa
Mkuu barafu nashukuru kwa kuona huu upuuzi. Huwa ninamsikiliza mkuu akiwa jukwaani anasema maendeleo hayana chama, lakini ukifuatilia matendo yake ni tofauti kabisa. Siku ile Lowassa alivyooenda kumtembelea akawa anamwambia Lowassa wewe hukunitukana kwenye kampeni bali wapambe wako na Lowassa akaonyesha kukubali, hali ile ilinikwazwa ile mbaya, kwani najua kabisa hata mkulu alikuwa anapiga pushup kama kejeli kwa huyo Lowassa. Hawa ccm wanajiita ccm mpya mdomoni lakini matendo yao na siasa zao ni za kipuuzi kabisa. Kwanza nilishangaa ccm walipokuwa wanasema watafanya siasa za kistaarabu, nijuavyo ccm wanajua kabisa hawana nyota na kwa sasa hawakubaliki, hivyo mbinu yao kubwa ni siasa za kishenzi kama zinavyoonekana sasa.

Kwa sasa ccm hawana la kuuza jukwaani zaidi ya siasa za majitaka, na pindi watakapoona cdm wanapata watu ni lazima wataanza tena vitendo vya kikatili. Nakuhakikishia kwa siasa hizi haipiti wiki utasikia tayari unyama unaanza. Nawasihi cdm kila kamanda awe na simu ya smartphone ili kurekodi kitendo chochote cha kiharamia kitakachofanyika huku matukio yoyote yakiripotiwa vituo vya polisi ili kuweka kumbukumbu sawa.
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,549
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,549 280
Aliyekuja kutetea ndo kaharibu zaidi, ni bora angeeleweka ni msela tu kuliko haya mapya.
Mkuu mimi nahisi ameandika ili kuharibu kha
Ndio nini sasa kuanika habari nyeti kwa kivuli cha kutetea ? Huyu anamponda Salum Mwalimu. Huyu ametoka kwenye benchi la fitna na uchafuzi.
 
M

mbarakamsati

Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
74
Likes
98
Points
25
M

mbarakamsati

Member
Joined Jan 23, 2018
74 98 25
Mkuu mbona unazunguka Salum Mwalim kazaa na mhe ,Ester Matiko mbunge wa Tarime mjini na niweke sawa kidogo hawajakutana Tarime kwenye uchaguzi mdgo bali walikutana IFM ,wakati Ester nasoma degree ya kwanza na Salum anafanya masters wakati huo akiwa mtangazaji wa Chanel ten ,but all in all haya ni maswala ya kibinafsi zaidi hayahusiani sana nafasi anayoomba ,Ila wana kinondoni huyu jamaa anatufaa kuwa mbunge wetu akiacha kazi vodam ya mshahara mkubwa akaja kwenye siasa akiwa halipwi hata mia ,kwhyo ni mtu anae jali wanyonge kuliko welfare yake binafsi
 
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
552
Likes
407
Points
80
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
552 407 80
Sijajua nia hasa ya mleta maada ni kutetea au kumdhalilisha.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,637
Likes
47,242
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,637 47,242 280
CCM wamechanganyikiwa kama kuku aliyekatwa kichwa.

Yani mke wa Salimu Mwalimu anajadiliwa na vigogo wa CCM utadhani yeye ndiyo kasababisha maisha magunu kwa kila mtanzania.
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
4,504
Likes
8,689
Points
280
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
4,504 8,689 280
Mkuu unaweza kuta hii ni kambi ile ile inajifanya kujibu tuhuma huku inadhalilisha.

Planned.
Mkuu mimi nahisi ameandika ili kuharibu kha
Ndio nini sasa kuanika habari nyeti kwa kivuli cha kutetea ? Huyu anamponda Salum Mwalimu. Huyu ametoka kwenye benchi la fitna na uchafuzi.
Kuna post hiyo hapo hata mimi nimewaza kama hivi ulivyowaza mkuu.

Hizi mbinu zipo sana.
 
S

suluhishojipya

Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
57
Likes
142
Points
40
S

suluhishojipya

Member
Joined Dec 10, 2017
57 142 40
sio kudharirisha ni kuweka rekodi sawa. wewe unafirikiri ni vyema wanaposema mgombea wetu anajihusisha na mapenzi ya jinsia moja ndio maana hana mke?
Huu uzi umemdhalilisha Salum Mwalim na huyo Ester Matiko.
o
 
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
8,752
Likes
8,676
Points
280
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
8,752 8,676 280
Kama Raiz nji tu amezaa ovyo ovyo mumuache kijna wa watu.
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,674
Likes
4,933
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,674 4,933 280
sio kudharirisha ni kuweka rekodi sawa. wewe unafirikiri ni vyema wanaposema mgombea wetu anajihusisha na mapenzi ya jinsia moja ndio maana hana mke?

o
Swala la mtu kufir..w halihusiani na kutokuwa na familia. Salum Mwalim hana familia ila ana watoto wanakaa kwa mwanamke aliyezaa nae ambaye mumewe hana nguvu za kiume kama ulivyosema. La msingi ni kwamba HANA FAMILIA ANAYOKAA NAYO.
 
S

suluhishojipya

Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
57
Likes
142
Points
40
S

suluhishojipya

Member
Joined Dec 10, 2017
57 142 40
ADMIN HUU UZI NI MUHIMU KWA UFAFANUZI, NAONA HUJANITENDEA HAKI KUULETA HUKU. NAKUOMBA TAFADHALI UUREJESHE SEHEMU HUSIKA.
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,674
Likes
4,933
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,674 4,933 280
Kama Raiz nji tu amezaa ovyo ovyo mumuache kijna wa watu.
Mleta mada kaweka na picha za watoto wa Salum Mwalim aliozaa na mke wa mtu. Wewe weka hizo picha na umtaje huyo "Ester" wa Raiz nji.
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,939