Salum Mwalimu ana watoto, asidhalilishwe


C

ching'wa

Senior Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
163
Likes
105
Points
60
Age
46
C

ching'wa

Senior Member
Joined Jan 2, 2015
163 105 60
Mleta hoja nia yako ni kumchafua S. MWALIMU.
Na imekuwa hoja yako /yenu kwa muda mrefu hata kabla haijafikilika kwamba Kuna siku atagombea Kinondoni.

Mwanzoni aliekuwa anachafuliwa ni mbunge na sasa imeunganishwa upande wapili.

Sijui wewe ni jinsi gani lakini kama ni yule ninamfahamu naweza Pata mashaka ya elimu yako na malezi yako. Bila shaka kabisa utakuwa kwenye kundi la wasenge ndio maana unajadili mambo Binafsi ya faragha ambayo huna uwezo wa kuthibitisha.

Nakama ni suala la mahusiano kila mtu anauhuru wa Faragha yake nakama ingetokea Kuna ukweli tungemsikia mlengwa akilalamika sio wewe.

Nakushangaa badala Ya kufanya siasa yenye masilahi kwa umma UMEBAKI KUCHUNGULIA HUKU UNAKATA KIUNO.

KAMA UMENOGEWA JITOSE MAANA AISIFIAE MVUA IMEMNYEA. INGIA ULINGONI UTAPATA CHETI CHA NDOA.
 
Mjamii

Mjamii

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
1,025
Likes
168
Points
160
Mjamii

Mjamii

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
1,025 168 160
Mkuu akili ya kimbumbumbu huzungumzia watu. Salum anagombea ubunge vipi jamaa wa magogoni kuzaa na waziri wake hawalizungumzii.
Yaani ukweli manyani hawayaoni makalio yao!
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
4,623
Likes
1,508
Points
280
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
4,623 1,508 280
Tatizo la watu humu ni kukemea yale wasiyoyataka na si kukemea yale yasiyofaa, ndiyo utaona wengine wakizungumziwa mambo yao ya faragha wao huona sawa tu ila kwa wengine ndiyo hukumbuka kuwa kuzungumzia mambo ya faragha ya mtu ni jambo lisilofaa.

Sasa huo unakuwa ni unafki.
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,347
Likes
3,698
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,347 3,698 280
Kama kuoa nayo ni Hoja basi Afrika tumelogwa
 
S

suluhishojipya

Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
57
Likes
142
Points
40
S

suluhishojipya

Member
Joined Dec 10, 2017
57 142 40
Mleta hoja nia yako ni kumchafua S. MWALIMU.
Na imekuwa hoja yako /yenu kwa muda mrefu hata kabla haijafikilika kwamba Kuna siku atagombea Kinondoni.

Mwanzoni aliekuwa anachafuliwa ni mbunge na sasa imeunganishwa upande wapili.

Sijui wewe ni jinsi gani lakini kama ni yule ninamfahamu naweza Pata mashaka ya elimu yako na malezi yako. Bila shaka kabisa utakuwa kwenye kundi la wasenge ndio maana unajadili mambo Binafsi ya faragha ambayo huna uwezo wa kuthibitisha.

Nakama ni suala la mahusiano kila mtu anauhuru wa Faragha yake nakama ingetokea Kuna ukweli tungemsikia mlengwa akilalamika sio wewe.

Nakushangaa badala Ya kufanya siasa yenye masilahi kwa umma UMEBAKI KUCHUNGULIA HUKU UNAKATA KIUNO.

KAMA UMENOGEWA JITOSE MAANA AISIFIAE MVUA IMEMNYEA. INGIA ULINGONI UTAPATA CHETI CHA NDOA.
Nafikiri ndugu yangu hujaelewa maana ya sisi timu ya kampeni kuweka haya mambo bayana. Jana katika uzinduzi wa kampeni za CCM, watu walilenga kuaminishwa kuwa Salum Mwalimu sio mwanaume kamili na kuwa ni shoga, hivyo kukata mzizi wa fitina kuwa sio shoga ni kuweka wazi kuwa mtu huyu ana watoto, mashoga wengi hawasimamishi hivyo hawawezi kuzalisha, hivyo Mwalim sio shoga kwa muktadha huo, asilimia 70 ya wapiga kura ni waislamu na waislamu hatupendi ufilauni, hivyo kujulikana kuwa mgombea wetu ana sifa hizo tutapoteza kura asilimia kubwa na ukija kwa asilimia 30 iliyobaki ya wakristo pia tutapoteza.

Sio kweli tunamchafua Mwalimu, kwani wewe unafikiri hizi picha nani kanipa? usiwe na mawazo mgambo, hii kazi ya kinondoni tunaijua sisi, wewe kama unaishi mbagala huwezi jua tunachopambana nacho kwenye kampeni ya nyumba kwa nyumba. Pia hakuna mtu anayechafuliwa maana hata watoto na mume wa Esther yule babu anajua status ya watoto na hana shida na hao watoto kadri kampeni zinavyoendelea tutawapandisha jukwaani kumuombea baba yao kura. Na pia Mh. Esther pia atapanda majukwaani na kumnadi mzazi mwenzie na akipata ni faida kubwa kwa watanzania na pia kwa watoto kwa ujumla.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
781
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 781 280
Makarai yakianza kumtetea MTU wao BANA.....eti no kweli lakini kazaa na mke was MTU ambaye naye ni Mbunge CHADEMA
 
S

suluhishojipya

Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
57
Likes
142
Points
40
S

suluhishojipya

Member
Joined Dec 10, 2017
57 142 40
img-20180129-wa0003-jpg.687443

MH. ESTHER AKIWA NA MWANAE KATIKA POZI MURUA. DAMU YA KIKURYA NA KIUNGUJA SIO MCHEZO.
 
S

suluhishojipya

Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
57
Likes
142
Points
40
S

suluhishojipya

Member
Joined Dec 10, 2017
57 142 40
img-20180129-wa0005-jpg.687444

DOGO NAE ANAANDALIWA KUWA KAMANDA, LIKE FATHER LIKE SON.
 
S

suluhishojipya

Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
57
Likes
142
Points
40
S

suluhishojipya

Member
Joined Dec 10, 2017
57 142 40
img-20180129-wa0006-jpg.687445

WATOTO WA SALUM MWALIM NA ESTHER MATIKO KATIKA UBORA WAO.
 
P

profesional worshiper

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
539
Likes
379
Points
80
Age
41
P

profesional worshiper

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
539 379 80
Sisi tunataka mtu Wa kufanya kaz,sio mke wake.zito kabwe alianza ubunge kabla hajaoa,na wengine wengi tu.
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,108
Likes
1,009
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,108 1,009 280
Mbona iyo sera ya kumtuhumu haina mashiko kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,236,773
Members 475,220
Posts 29,268,046