Malaika AD
JF-Expert Member
- Jan 26, 2014
- 496
- 316
1. Habari zenu humu jukwaani!
2. Habari zenu masingle lady wote!��
3. Habari zenu ma single boys wote ambao mnaharibu mabinti wawatu mahusiano miaka 5 na hakuna hata dalili ya ndoa.��
4. Habar zenu ma dada wote ambao mnamatarajio makubwa na ndoa lakini bado Mungu hajatoa kibali��
5. Habari zenu wakaka wote ambao mnataka kuoa lakini hamtaki tu kwa kiburi eti mpaka kutest yaliyomo na mkitest mnaacha.��
6.Habari zenu wanandoa wote ambao mmeshaoa lakini bado tentemente za wadada wa humu zinawatoa nduki��
7. Habari zenu wanandoa wote ambao mmefunga ndoa lakini mwisho wa siku mnajilaum kwanini mmewahi kuoa/kuolewa baada ya kukutana na wadada/wakaka wenye viwango.
8. Habari zenu nyote ambao mwaka huu ndio mmeanza kuingiwa na wazo la kufunga ndoa baada ya kusemwa hamuolewi/hamuoi.��
9. Habari zenu wadada/wakaka ambao mnawachumba zenu ili hali unajua kabisa wewe ni spare tyre lakini upo tu umekomaa na mahusiano.��
10. Habari zenu wadada/wakaka wote ambao wanajua nini maana ya mahusiano.��
11. Habari zenu wote humu ndani ambao mko busy na kazi kila siku hata iwe jumapili unashindwa kuchati japo salam za PM na wenzako.��
12. Habari zenu wote ambao huwa mnasali na kufanya ibada siku za sikukuu tu sasa hivi mnafikiria pasaka.⛪
13. Habari zenu wakaka wote ambao mmewavalisha pete za engagement wachumba zenu huu sasa ni mwaka wa 5, muhurumie mwenzako hiyo siyo keyholder.��
����������������
2. Habari zenu masingle lady wote!��
3. Habari zenu ma single boys wote ambao mnaharibu mabinti wawatu mahusiano miaka 5 na hakuna hata dalili ya ndoa.��
4. Habar zenu ma dada wote ambao mnamatarajio makubwa na ndoa lakini bado Mungu hajatoa kibali��
5. Habari zenu wakaka wote ambao mnataka kuoa lakini hamtaki tu kwa kiburi eti mpaka kutest yaliyomo na mkitest mnaacha.��
6.Habari zenu wanandoa wote ambao mmeshaoa lakini bado tentemente za wadada wa humu zinawatoa nduki��
7. Habari zenu wanandoa wote ambao mmefunga ndoa lakini mwisho wa siku mnajilaum kwanini mmewahi kuoa/kuolewa baada ya kukutana na wadada/wakaka wenye viwango.
8. Habari zenu nyote ambao mwaka huu ndio mmeanza kuingiwa na wazo la kufunga ndoa baada ya kusemwa hamuolewi/hamuoi.��
9. Habari zenu wadada/wakaka ambao mnawachumba zenu ili hali unajua kabisa wewe ni spare tyre lakini upo tu umekomaa na mahusiano.��
10. Habari zenu wadada/wakaka wote ambao wanajua nini maana ya mahusiano.��
11. Habari zenu wote humu ndani ambao mko busy na kazi kila siku hata iwe jumapili unashindwa kuchati japo salam za PM na wenzako.��
12. Habari zenu wote ambao huwa mnasali na kufanya ibada siku za sikukuu tu sasa hivi mnafikiria pasaka.⛪
13. Habari zenu wakaka wote ambao mmewavalisha pete za engagement wachumba zenu huu sasa ni mwaka wa 5, muhurumie mwenzako hiyo siyo keyholder.��
����������������