Safari yangu Nyumbani hivi Karibuni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari yangu Nyumbani hivi Karibuni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hassan J. Mosoka, Aug 21, 2011.

  1. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    P1000564.JPG h
    Ndugu zangu mwezi uliopita nilifika Nyumbani Tanzania na kwa Neema ya Mungu nikajipatia Mke mwema
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Maisha mema ya ndoa.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    hongera...she looks so beautifull.....
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Huyo ni wewe kweli au umenyakua tu picha ya wengine na kuitundika hapa? Na kama kweli ni wewe, je, umejiridhisha kabisa kuwa huyo ni "mke mwema"? Kama ndiyo basi hongera.
     
  5. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hongera mkuu. Mungu akujalie maisha yenye furaha.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hongera saana.... Your wife has a perfect natural complexion....

    Mwenyezi Mungu awabariki katika maisha yenu ya ndoa...
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hongera sana! Mungu awatangulie katika maisha yenu!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,782
    Likes Received: 36,777
    Trophy Points: 280
    View attachment 35731
    Karibu daku mkuu
     
  9. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu huyo ni mimi kabisaaaa na ahsanteni sana ndugu zangu, "Apataye mke apata kitu chema kutoka kwa Mungu"
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mkeo mzuri kweli!!
    Hongereni sana....msisahau viapo vya ndoa tu!!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, mke anaonesha ni mwema kweli, kwani hana mkorogo wala nywele za maiti. Mtunze akutunze.
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,530
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    Kila laheri mkuu, Mungu akuongoze vema wewe na mkeo!
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,530
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi kwanini hukuchukua huko huko ulikototoka? Huyu ulitafutiwa na wazazi au ulimwacha kabla hujaondoka kwenda kokote ulikokuwa?
     
  14. Imany John

    Imany John Verified User

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,776
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mmh kweli
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera sana....
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    umeona mwanya?lol... usitamani mke wa jirani yako, wala ng'ombe wake, wala mtumwa wake, wala chochote alichonacho. nimekumbuka tu amri sijui ya ngapi,mafundisho ya katekismo,lol
    <br />
    <br />
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kaka, hongera sana! u look very handsome. muambie bibie salamu zangu ni kuwa ashike sana alichonacho,asije mtu akaitwaa taji yake.
    <br />
    <br />
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hongera sana!! Wifi yetu looks amazingly stunning!! Nawatakia maisha mema na ya baraka ndani ya ndoa yenu..
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Mkeo yuko bomba.
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    mkuu wanawake weusi watamu sana,,,hongera
     
Loading...