ndio usikie maana katika watu wanaojitia uchizi na kero huku jf wewe ni mmojawapoNimekusikia
Umesahau neeivyo gai ya seboga,ila hii ikienda mkuzi kutokea muhezaKisambaa kilichozungumzwa hapa kimenikumbusha mabasi ya long time kwenda Lushoto;
1. Chakito.
2. Shambalai.
3. Umba River.
Nimekumbuka miwa aisee; Ushoto bwana.
Upone haraka dada etu bado tunakupenda saaana.Nimefika india kwa safari ya matibabu. Mimi si nheshimiwa hivyo sikuhitaji kibali cha Kazi Ndugu Hai kufika hapa. Package tuliyopata ni accommodation na self catering. Tumekuta flat safi yenye vyumba viwili na sebule.
Katika kujitafutia mahitaji tulifika sokoni. Mboga ni nyingi mno. Kuanzia kisamvu kilichopondwa, majani ya kunde (safa), majani ya maboga (nkhoko). Yote kilichoniacha hoi ni kibwando. Kibwando ni majani ya mlenda yanapatikana Tanzania, hujiotea tu mashambani hasa katika msimu wa mvua.
Mihogo, maboga, bilinganya, nyanya chungu, mbaazi, dengu, choroko, maharage. Kwa kweli vitu tunavyokula ni sawa sawa hata matoke yapo sokoni.
Mchunga kabisa wa sungura nikasema kudadadek kweli wazungu wanashidaUsiniambie siyo rocket salad hiyo?
Okk sawa bas Mungu ni mwema atapona mgosi kayaMgonjwa ni dingi mimi miuguzi tu hapa
Chakito ilikua inaenda mpaka Mlalo aisee; kule ni baridi ila kuna matunda sana.Umesahau neeivyo gai ya seboga,ila hii ikienda mkuzi kutokea muheza
Sema ni wajanja wanjaja kama sio wezi weziBora hata mkubaliane bei fixed maana akiwasha mita lazma akuzungushe njia ndefu kama hujui unapoenda. Wahindi wanapenda sana pesa